Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yale ya Man U sasa yageukia Real Madrid...

Discussion in 'Sports' started by Dr. Chapa Kiuno, Oct 8, 2009.

  1. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2009
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wadau, huko nyuma tuliona jinsi Manchester United walivyokuwa wakichemsha endapo hiyo siku Ronaldo hakucheza! Je tatizo hilo ndyo limegeukia kwa Madrid?

    Kwa mfano, mechi ya juzi dhidi ya Sevilla walichapwa 2:1 kama wamesimama huku Sevilla wakitawala mchezo mzima. na hiyo yote ni kwa sababu Ronaldo ni majeruhi...

    Je! watatoka maana hata Rais wa ile timu amewaambia wajifunze kucheza bila Ronaldo.
     
  2. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haya sasa! walikuwa wakidai Man U bila ronaldo haichezi game limegeukia kwa Madrid.
     
  3. d

    dennisrweyemamu New Member

    #3
    Oct 8, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yawezekana ni kweli mzee, unajua Ronaldo ana "style" ya uchezaji ambao hata akihamia timu yoyote, mtajikuta mkitafuta aina ya mchezo ambao utaendana na au kulazimika kumtegemea yeye. Sasa anapokuwa majeruhi ndiyo kasheshe inapoanzia hapo!
     
  4. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,763
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    Mbona Man U ilikuwa inchezea kichapo hata Ronaldo akiwa ndani. Kichapo ni sehemu ya game
     
  5. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Madrid walishindwa kabisa kuutawala ule mchezo. Kuna wakati akina kaka walishindwa kabisa kuingia ndani ya 18.
     
  6. M

    Magehema JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndio maana yake, soka ni mchezo wa timu sio suala la indiviadual. Man walikuwa wanapigwa na hyo Ronaldo akiwa ndani ila ni kwaida ya mashabiki kutafuta sababu ya timu kufanya vibaya. Pia tusisahau Sevilla sio timu ya mchezo!
     
  7. Panga la Yesu

    Panga la Yesu JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2009
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    All in all Ronaldo is a catalyst!
     
  8. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Sevilla siyo timu ya kubeza, imekamilika kote kote. Front two ya Kanoute & Luis Fabiano ni extremely lethal. Hata Barcelona wajiandae vizuri ....
     
  9. M

    Matarese JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2009
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mh hata akija kwa wekundu wa msimbazi?
     
  10. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2009
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni wazi kuwa CR9 ni kiboko na kwamba hata nilipoingalia ile match niliona kabisa kuna pengo forwardline ya RMA bila huyo Mreno. Hata hivyo Sevilla imesukwa vizuri sana na naamini itatoa upinzani mkali kwenye La Liga. Hivi sasa ni ya tatu kwenye La liga
     
  11. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2009
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    inaendelea kuchanja mbuga.
     
  12. m

    mimi-soso Senior Member

    #12
    Oct 9, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jamani mimi ni Man U damu toka kipindi cha Cantona, manU haibebwi it is a team, angalia vifaa vingapi vimehama lakini bado tuna-shine.

    The only catalyst ni kocha siku akiondoka ndio tutayumba ila hatutegemei mchezaji
     
  13. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2009
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nakubaliana na wewe
     
Loading...