Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yale Magari ya MAHINDRA ya CCM yalikwenda wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MWANAWAVITTO, Jul 29, 2012.

  1. MWANAWAVITTO

    MWANAWAVITTO Senior Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Naombeni mniambie yale MAGARI YA MAHINDRA yaliyogawanywa nchi nzima kwenye ofisi za ccm takribani magari 400, yalikwenda wapi?

    Nakumbuka DR SLAA aliyataja kuwa ni Miongoni mwa FEDHA za EPA zilizoibiwa.
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Bado yapo katika baadhi ya maeneo, mengi nimeona yamechoka mbaya!
     
  3. MWANAWAVITTO

    MWANAWAVITTO Senior Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    maeneo gani mkuu!
     
  4. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,645
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    Mkuu baadhi yamekufa na mengine bado yanasuasua. Kwa wale wanaoishi karibu na vigogo wa magamba yumkini watakuwa wameyaona yakiendeshwa na "shamba boys" kwa ajili ya kubebea nyasi za mifugo na mashudu au pumba za nguruwe na kuku. In short wamegawana wenyewe kwa wenyewe kwa ajili ya matumizi hayo.
     
Loading...