Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yale magari marefu kwa harusi.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by fmlyimo, Oct 4, 2012.

  1. fmlyimo

    fmlyimo Senior Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wandugu, nataka kukodi LIMOUSINE kwa ajili ya harusi. Je, yanapatikana wapi? Na bei yake kwa siku ni shilingi ngapi?
     
  2. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,364
    Trophy Points: 280
    Yapo kwa kina Janguo, sheikh Yahaya na hata car rentals! SERIOUSLY!!! Bei maelewano, mjini hapa, ukiingia kichwa kichwa unapigwaa! Kuyapata ingia Harusi yangu blog then kuna directory mule ucheki kama bado wapo listed. Ila hao watu maarufu kuwapata sio shida kabisa!!!
     
  3. fmlyimo

    fmlyimo Senior Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante ndugu yangu. Ngoja nifungue hiyo blog nitafute namba zao za simu.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    yanaitwa limousine kaka
    en.m.wikipedia.org/wiki/Limousine
     
  5. fmlyimo

    fmlyimo Senior Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante ndugu. Na mimi nataka nionje utamu wake japo kwa siku moja tu. Hahahaa!
     
  6. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kijana taratibu tafuta hata noah itakufaa, usije ukakodi hiyo limousine kwa ghalama kubwa halafu baada ya mwezi mmoja ukaishiwa. ni kweli kila mtu anapenda harusi yake iwe ya mfano but am telling you kama hela zipo kodi hata ndege ikupeleke visiwa vya Caribbean lkn kama ndo izo za kuunga unga angalia usitoke honeymoon na kuanza kupiga mizinga watu
     
  7. fmlyimo

    fmlyimo Senior Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wazo zuri sana ndugu. Ila kuna jamaa amejitolea kama mchango wake. Ni vigumu sana kumwambia anipe pesa alafu mimi nikafanya makaratee mengine.
     
  8. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama ni hivo wewe kakodi haina jinsi ndugu yangu maana hapo hakuna ujanja tena, but also kuna sehemu naona wanakodisha ma BMW na Benz za maharusi nzuri sana pale flat za National house mbele kidogo ya kituo cha daladala cha Big Brother. In case kama hiyo limousine itakuwa imeshakwishabookiwa wewe kacheki hizo BMW na Benz maeneo hayo.Nakutakia ndoa njema na yenye mafanikio na Mungu akufanikishe. Just to share the meaning of neno NDOA.
    N= Nyumbani

    D=Daima

    O=Ombeni
    A=Amani
     
Loading...