Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yale mafuriko yalinitisha sana

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ladyfurahia, Jan 9, 2012.

  1. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    Mwenzenu nilikuwa silali wa sitambai kwani yale mafuriko yalikuwa si mchezo ilikuwa ni balaa tupu maana sijawahi kuona
    kaitika macho yangu ndugu zetu kufa kiasi kile na serikali inatudanganya kuwa wamekufa wachache kumbe lukuki yaani mwenzenu nililia kiasi cha kuona uchungu wa kuploteza ndugu zangu na wengine kukosa makazi, ilinitia uchungu sana wewe ushazoea mahali fulani pa kukupatia riziki unaambiwa uende magwepande je utaishije huko je huduma zile za kijamiii utazipataje nua je shughuli zako au biashara zako utazifanyeje wakati mahali ulipozoea ni hapo ndugu zangu waungwana ingelikuwa ni wewe ungefanyaje?
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    aiseeee!
     
  3. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana.
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Dar es salaam mvua inaweza kunyesha wiki nzima lakini haijawahi kuleta mafuriko kama yale na kuua watu embu fikiria ile mvua ilinyesha usiku tu halafu asubuhi ikaendelea lakini siyo yakuleta mafuriko kama yale halafu ilikatika ghafla yaani sijui kuna nini kimejificha hapa?
     
  5. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    mwenzangu hata nami sielewi kwanini mafuriko yale yameleta maangamizi makubwa uenda Mungu ameamua kutupiga kwa dhambi tuzifanyazo mmhmm!
     
Loading...