Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yalaiti - Malika

Discussion in 'Entertainment' started by Baba_Enock, Sep 16, 2011.

  1. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kwa wale waliokuwepo enzi hizo hiki kitu kilivutia sana!
    =================================================
    Yalaiti napenda pasi kifani
    tafauti sikutilii moyoni
    sikuachi leo na kesho peponi
    Ha ha ha I LOVE YOU

    Ni la dhati kwa hakika pendo langu
    sikufiti kwani ndicho kilimwengu
    sikuwati mpaka mbele za mungu

    Toa shaka na wasiwasi moyoni
    kukwepuka hilo haliwezekani
    takushika leo na kesho peponi

    Lanishinda kuwa nawe mbali mbali
    wangu nyonda amini naukubali
    nakupenda wala sioni badali

    Japo watu mno watatulaumu
    sio kitu wala singiwe na hamu
    pendo letu tulidumishe lidumu

    Duniani naomba kwa mwenyeezi
    maisha yadumu yetu mapenzi
    na peponi tuwe sote laazizi

    =================================================
    Enjoy your Weekend
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,104
    Likes Received: 5,293
    Trophy Points: 280
    enzi hizo muziki wa taarab ulikuwa na heshima zake, sio siku hizi taarab ikianza kupigwa ukiwa jirani na watoto unazima redio
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    dah.......
     
  4. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,800
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280

    Swadakta
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    huwa najiulizaga.wewe ni mdada au?jina la kiume
    but avatar ya kike..
     
  6. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,541
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    heheheheeeeeeeeeeee ni kweli kaka si afadhali watoto sema ukiwa na mama mkwe ni aibu na hizo nyonga /miuno yani ni aibu tupu,mimi naangalia Tv na kusikiliza radio chumbaniiiiiii kwa kuogopa hizo aibu za akina Mzee Yusuph,huyu mpemba katuletea balaa kwenye taarabu
     
  7. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,800
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    ndio umbea huo...
     
  8. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Hivi huu wimbo nani aliyeutunga? Nimeusikia kwa Bi. Kidude ila kuna wanaosema na yeye amekopi kwa hayati Siti binti Saad.
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    si mchezo
     
  10. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    He?!!! kumbe ndo umehamia huku
     
  11. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Menikuna ...............................lol
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    wamekukunia wapi?
     
  13. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    na huku upo.....

    amenikuna kumoyo..........
     
  14. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ah! Umenikumbusha mbali sana.
     
Loading...