Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yakukumbukwa - The boy in the Picture

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nyambala, Oct 31, 2010.

  1. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Picha hii hapa chini itadumu miaka mingi sana kuashiria nni namna gani watanzania walikuwa wakitaka mabadiliko ya kweli. Dogo huyu (mbele kabisa aliyenyanyua mkono kwa hisia) pamoja na kwamba hajatimiza umri wa kupiga kura, but the body language inaonyesha ni jinsi gani ana hisia ya kiu ya mabadiliko

    Pamoja na kwamba mazingira ni tofauti sana. Naifananisha picha hii kwa kubeba kumbukumbu kama ilivyokuwa picha ile maarufu ya vita ya vietnam - The girl in the picture.

    Kwa maoni yangu binafsi picha hii ni nzuri pengine kuliko picha zote za kampeni 2010.


    THE BOY IN THE PICTURE

    [​IMG]

    Kampeni ya Dr. Slaa - Nzega.
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Najikuta bado naikumbuka sana picha hii!!!!!!! God bless this young boy!
     
  3. U

    Uswe JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    watanzania wamentendea haki huyu dogo lakini NEC imemwangusha
     
  4. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    That is it bro, yaani inasikitisha sana!
     
  5. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    mgombea wa 2020 huyo, chadema groom the boy.
     
  6. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    inaweza kukufanya utoe machozi!! ila kumbukumbu nzuri.. may be tuweke picha nyingine wenye nazo
     
  7. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ndio maana kura alizopata mchungaji wetu hazikutosha kumpeleka ikulu maana picha hiyo inaonyesha kondoo wengi ni watoto wadogo ambao umri hauruhusu kupiga kura!!!!
     
  8. m

    mzeewadriver Member

    #8
    Nov 6, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hii picha inatosha kukupa jawabu kwa kura za Dr. hazikutimia. Na si hii picha tu zipo nyingi sana.
     
  9. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hujakosea, tunajua, kuwa tume ingetenda haki tu kama chadema na slaa wangeshinda japokuwa kura hazikutosha kutokana na watu wengi kutowapigia kura.
     
Loading...