Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yako wapo mapenzi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Raia Fulani, Apr 5, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nimekaa nikawaza kidogo na kujiuliza hili swali. Yawezekana yaliyonisababishia kuwaza haya nimeyapitia jana, juzi, miezi kadhaa, ama miaka kadhaa nyuma.

    mapenzi ya wawili waliokutana kwa bahati. Waliotafutana kwa mikiki na visiki vingi hadi wakawa pamoja. Nazungumzia yale mapenzi yaliyokuwa machanga enzi hizo. Yapo? Yako wapi sasa? Yale mapenzi ya kulishana kama njiwa. Ya kuwaziana mema mwanzo mwisho. Ya kuhofia kuachana. Ya kugandana kama kumbikumbi.

    Hivi huyo uliye naye ndiye yule aliyekufanya kukosana na wazazi wakati fulani?
    Ndiye yule aliyekufanya roho ipae ukimwona?
    Ndiye yule aliyekufanya roho ipasuke ukisikia jina lake?
    Ndiye yule aliyekusababishia kuwa mnadhifu wakati wote?
    Ndiye yule aliyekujazia tabasamu usoni na moyoni wakati wote?
    Ndiye yule aliyekupa ganzi ya hisia usisikie wala kuona?
    Ndiye yule ambaye harufu ya manukato yake ilikutikisa kwa mahaba?
    Ndiye yule miezi/miaka michache nyuma mlipeana ahadi zisizotekelezeka?
    Ndiye yule ambaye mlikaa enzi hizo mkapanga familia yenu iweje? Imekuwa?

    Ndiye yule? kama ndiye yule una kheri. Kama siye, kabadilika nini? Nini kimembadili? Wakati fulani tunatamani kurudisha wakati nyuma japo tuonje tone la yale tuliyopitia katika ulimwengu wa mapenzi. Inashindikana. Kwa nini inashindikana? Chanzo cha kushindikana ni nani? Kuna jambo au mambo yaliyochangia nyie kufikia hali mliyo nayo (kuachana ama kuwa na uhusiano wa mashaka). Pengine unajua sababu. Pengine mnashangaa kwa nini mmefika hapo.

    Ulishawahi kumuuliza, 'hivi kwa nini tumefika hapa, mpenzi wangu?' Kwa nini hili litufikishe hapa? Nimebadilika nini? Sikuvutii tena? Siamshi hisia zako kama awali? Nini kimesababisha tufikie hapa? Ni watoto? Ni ndugu? Ni ukapa? Kuna msaidizi wangu huko nje? Ni nini basi? Yako wapi yale mapenzi? au ni utu uzima?

    Kwa nini tuishi kwa mazoea?
    Kwa nini faraja yangu iwe watoto pekee? Kwa nini isiwe wewe tena?
    Kwa nini faraja yangu iwe marafiki zangu?
    Kwa nini faraja yangu iwe pombe?
    Kwa nini faraja yangu iwe ni kuchelewa kurudi nyumbani?
    Kwa nini faraja yangu iwe hawara?
    Kwa nini faraja yangu isiwe wewe tena?

    Najua mpo mnaokumbana na haya. Hitimisho la simulizi hii ni wewe kuchukua hatua kwa kadiri inavyostahili, ukiakisi katika wakati uliopita. Kipidi kile mnakesha kwenye mbalamwezi mkiimbiana mashairi mazuri na kulisha ndimi. Leo zimekuwa chungu? Muulize, je, unakumbuka?
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Daahhh
    maswali ni mengi
    Hayo..

    Nway yule
    alienifanya niruke
    dirisha usiku hayuko na mimi
    Sasa..Naamini mapenzi ya
    kipindi kile ni tofauti sana na ya sasa.

    Na inasababishwa
    na sababu mbalimbali
    za maisha ..

    Saa nyingin e mie naona ni
    Borea ku move on na maisha kuliko
    kuwaza je ningekuwa na fulani ingekuwaje
    Sasa.. shukuru kwa uliye naye na kama huna omba
    na tafuta kwa juhudi utapata..
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Watu wanabadilika pia sababu mbalimbali za kimaisha ndio maana kuna SUMMER, WINTER, SPRING na AUTUMN
     
  4. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    raia fulani, ulichoandika kimeugusa moyo ,asante ni thread nzuri.
    ni vizuri sana ikiwa wapenzi/wanandoa mna kawaida ya kujitafakari kila mara kwa maswali haya na kuyapatia ufumbuzi basi nina hakika mahusiano hayawezi kufa hata siku moja ,japo mawimbi na upepo havikosekani kwenye mahusiano.
     
  5. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    raia fulani, ulichoandika kimeugusa moyo ,asante ni thread nzuri.
    ni vizuri sana ikiwa wapenzi/wanandoa mna kawaida ya kujitafakari kila mara kwa maswali haya na kuyapatia ufumbuzi basi nina hakika mahusiano hayawezi kufa hata siku moja ,japo mawimbi na upepo havikosekani kwenye mahusiano.
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hahahah
    Mie nachukua
    Winter lol
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ubarikiwe Sana
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hata mimi niko hapo hapo
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mhh kadig dig unajua kujibanza!!!!!
     
  10. i411

    i411 JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nadhani sasa imefika wakati tubadilishe vyeti vya ndoa na kuweka mambo kazaaa hazarani ukijua ukikiuka tutaenda kwa talaka. disclaimer agreement hivi kila upande ujue hivi manake hii karne ya sayansi na tekinologia inaleta changamoto nyingi sasa hasa hasa na visimu vya mikononi jamani sms ni raisi sana kupata mtu wa kukuokoa schoolmate,rafiki, mnaofanyakazi nao na usiache visemina. Ukikosewa tu na sms na moyo unapona
     
  11. nemic4u

    nemic4u JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    raia fulani, ulichoandika kimeugusa moyo ,asante ni thread nzuri.
    ni vizuri sana ikiwa wapenzi/wanandoa mna kawaida ya kujitafakari kila mara kwa maswali haya na kuyapatia ufumbuzi basi nina hakika mahusiano hayawezi kufa hata siku moja ,japo mawimbi na upepo havikosekani kwenye mahusiano
    kuna mawimbi mengine makali usipokuwa makini yanazamisha meli

     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Si unajua tena
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Ukisahau
    Gloves,balaklover
    Jacket na nguo za thermal
    mie hata sikupi zangu..
    na sinta kukumbatia..
    hahaha lol..
     
  14. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    a challenging thread thx,ntarudi punde
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Umesahau SHARING IS CARING dah lakini za kwako zitanitosha kweli
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hahahah
    sharing hiyo
    Hamna siku ya winter
    ni kila mtu na chake lol

    Will be funny
    To see u trying
    My clothes hahaha lol
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    lakini bado ukireflekt bak kuna mengi ambayo unayakosa. Mwisho wa siku life must go on responsibly
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Ni kweli
    Kabisa mpendwa
    cha kufanya sasa nikuchua
    mazuri yote ya hapo zamani za kale
    Na kujaribu kurekebisha kilicho
    endas wrong..

    Maana hatuwezi kurudi nyuma
    kama mimi niliyempenda
    kipindi kile anafamilia yake sasa..
    nikumwombea mema..
    Na ku move forward..
     
  19. Mipangomingi

    Mipangomingi JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,564
    Likes Received: 697
    Trophy Points: 280
    Lakini pia CARING IS BORING!
     
  20. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    big up kaka!!!
     
Loading...