Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yako wapi matawi ya CCM London na Washington DC?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by environmental, Apr 23, 2012.

  1. e

    environmental JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ndoto nyingi za waliozoea kupata mapande katika keki ya taifa ilikuwa kujikomba kwa CCM walifungua matawi ya ccm miji Mikubwa Duniani ikiwa ni kama chanzo cha kujionyesha kwama wanafanya shughuli za kichama. leo hii na madudi yote ya CCM sijui wamejificha wapi , mhamasiko wao umepungua kwa kasi ya ajabu. Sijui mwana CCM jasiri aniambie anajivunia nini na chama Chake? Wengi waliamini ili upate ubunge ni vema uingie CCM lakini wawaulize majeruhi wa CCM kama Lawrence Masha. mageuzi tanzania ilikuwa safari ndefu lakini imewezekana wako walio simamia hilo mda mrefu na wala hawajawahi kununulika, kuna waliofika bei kama Lamwai, Kaborou, Makongoro. Ila ukweli ni kuwa kama haya mageuzi yanakuuma wewe utakuwa mnyonya damu,
     
  2. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,721
    Trophy Points: 280
    Mwenzao Le Mutuz Baharia Big show amefungua matawi kibao lakini akashindwa ku replicate mambo ya NYC akaishia kutembeza rushwa watu wameramba fedha wakamnyima kura asirudie tena na EALA ataisikia bombani
     
  3. MWEEN

    MWEEN JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wanatafakari namna ya kuyabadilisha na kuwa ya chadema!
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hahahahhhaha Le Mutuz kashakoma. matawi yamegeuka genge la kahawa huko yaliko!
     
  5. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    nimecheka sana mkuu
     
  6. e

    environmental JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    wapi viongozi wa tawi la ccm london
     
  7. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wabebachi Wachache Reading (Big brother house)
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Yuko kiongozi mmoja tawi la London nilikutana naye Bongo akasema ameachana na mambo ya ccm maana amegundua ni ubabaishaji tu.... sijui kama bado anadunda mbele au hii ya William imewaogopesha??
     
  9. B

    Bagram Army Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Le mutuz, baharia, Big show, Field Marshal, Willy, Le grand mutuz, Papa NYC,
    Huyu angekuwa Mkongoman hakika tungeona mengi.
    Kina Patcho Mwamba a.k.a tajiri wanacheza tu.
     
  10. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu jfforjamii ni kweli mageuzi yamepitia safari ndefu na yenye maumivu makali lakini yamefika! Hawa jamaa waliofungua matawi nje ilikua kuganga njaa,ni kama baadhi ya watendaji wa ngazi ya juu serikalini walipokua wanakaribia ama kustaafu wanaenda kugombea ubunge kupitia CCM wakijua watapita tu! Sasa wajaribu 2015 waone moto utakao wawakia.
     
  11. l

    london JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 12, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa ccm London wamekuwa ccm Reading nadhani na wa Washington DC na NY walianzisha matawi kwa kutafuta ulaji. Walidhani kwamba watapata nafasi ya kwenda kugombea ubunge Tanzania. Wengine waliojaribu wakatoswa na ccm wamekata tamaa. Lakini hata matawi yote yalianzishwa kama njia nyingine ya ufisadi make matawi hayako katiba ya ccm na hata kisheria hayakidhi za nchi Uingereza na marekani yaani kuwa na tawi la kisiasa katika nchi ya kigeni. Matawi haya hayawezi kusajiriwa kisheria. Lakini pia matawi haya hayajulikani yana-belong wapi? i.e mkoa, wilaya, kata, tawi etc. Ama hayana uwakilishi wowote katika vikao vya wilaya, mkoa au taifa kama vile NEC, EC etc. Cha zaidi haifahamiki kiwango cha kadi ya ccm nje ya nchi kilipangwa na nani make hakimo katika katiba ya ccm? Kadi ya ccm tanzania inalipiwa kwa Tshs 300 na ada ya Ths 100 kwa mwezi lakini nje ya nchi kuanzia £12 hii ni aina nyingine ya wizi na hata hela inayopatikana haijulikani inatumiwaje make hakuna vikao vya kusoma mapato na matumizi. Saa nyingine akina Jamal Malinzi ndio walikuwa wanafadhili matawi haya. Sasa sijui kwa sasa kama Nape anawamegea fungu!!
     
  12. e

    environmental JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    uchaguzi 2015 utakuwa kinyang'anyiro cha nguvu sana hasa majimboni wananchi wamehamasika kiasi cha kutosha ila cha ajabu Dar na Dom watakuwa wamwisho kwenye haya mageuzi.

     
  13. e

    ebrah JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii Millard miwilu ni kama haina wenyeji, swhemu kubwa ya wakaziwake ni wageni, wenyeji wa mikoa hawahasoma wamekimbilia vijia maendeleo
     
  14. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yapo alipo Le baharia william@Kinyelezi,Segerea!
     
  15. mtalae72

    mtalae72 Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wana JF najiuliza yale matawi ya CCM yaliyoko ughaibuni yako wapi katika hiki kipindi ambacho chama chenyewe kinaonekana kiko gizani? Msimamo wao katika masuala ya rushwa zinazoendelea huko nyumbani ni upi au hawa wanachama ni opportunist tu wanasubiri kudaka wanachodondoshewa na watawala na watafuna uchumi wa Tanzania??! Nafikiri kama kweli wana dhamira ya dhati na mapendo ya dhati kwa nchi yetu wangekuwa wanatoa matamko walau kukemea au kuunga mkono sera zinazoendelea huko nyumbani. Humu JF hawa jamaa wapo watuambie msimamo wao??
     
  16. e

    environmental JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hili ni swala muhimu sana naona linakkwepa kujadiliwa
     
  17. babykailama

    babykailama JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huu ndio ulikuwa upuuzi wa mwanzo mwisho. wewe unaanzisha tawi la CCM ughaibuni ili iweje? Utafikiri mpigania uhuru wakati uhuru unao.
    Amini usiamini, hii ni aibu sana na badala ya kuisaidia CCM, ufunguzi huu wa matawi umefanya CCM ichukiwe na wengi huko ughaibuni fanyenyi utafiti wenu polepole muone.

    Nape pigeni marufuku mambo ya hivi. Anayetaka kuwa Kiongozi, njoo kijiweni huku shirikiana na wenzako huku Bongo matawi yako kibao ambayo hayana mwelekeo.
     
  18. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wapi William @ NY....okoa Jahazi!watu wameshaanza kupiga vikombe!
     
  19. e

    environmental JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa mwenendo wa mambo ya ccm sidhani kama kwa mtu mwenxe uchungu na Tz anaweza kushirikina nao ama kuwa nao tena, labda wanaoweza kuwa nao tena ni wale wenye maslahi yao binafsi na kuinyonya Tz tu.
     
Loading...