Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yako wapi Maamuzi ya Kikao cha CHADEMA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Apr 28, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naomba mwenye maazimio ya kikao cha chadema anijulishe tafadhali
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mnyika nadhani atakuja nayo kama yakikamilika.
     
  3. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kikao chao kimevunjika Slaa na Zito wamepishana kauli na kurushiana maneno makali
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Botilo unaumwa na pepopunda!
     
  5. Ishina

    Ishina Senior Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naona leo umezidisha kiwango cha bia unazokunywa kwa siku.
     
  6. M

    Muggssy Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Weka source Mkuu tusifanye assumptions au na wewe ni gamba maana naskia posho ya magamba imeongezeka wanaofanya kazi humu janvin
     
  7. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaleyale ya CUF, Mambo ya Hamad na maalim seif hayo mnayaanzisha!. angalieni msivuruge imani ya waTZ kwa chama chenu.
     
  8. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hoja ya zito kumtk wzr mkuu kujiuzulu haikuwa na baraka za chama zito alkw anahoji mamlaka ya Slaa kudai hayo more updates soon kuna kichwa kule ndani ndo kimenibonyezea hii kwanza
     
  9. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Je source yako ni reliable?
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kuna mama mmoja alikuwa demu wangu nika muacha kwa maneno kama haya..sijui ndiyo wewe?
     
  11. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    itakuwa degedege kabisa kama sio polio
     
  12. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Ogapa kusema uongo,
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    halafu andika vizuri hapa siyo facebook...mtacheza ngoma ya chadema sana tu
     
  14. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    hivi huwezi ukachangia bila kupotosha?
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    CDM ni chama makini, usitarajie hayo kutokea.
     
  16. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kama mi mwongo subirini na make kitako kusikia mtokoto uliotokea sijui mtakimbilia wapi mpasuko upo mkubwa tuu!tuache ushabiki hali si nzuri baada ya kikao kuvunjika
     
  17. D

    Determine JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    polio ndo standard kwa huyu. Degedege ni kumpunja.
     
  18. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Wakuu kweli kabisa CDM imefanya kikao lakini hakuna hata chembe ya habari toka huko ndani? Sijui habari za Botilo lakini hili la kutaka taarifa ya jinsi wabunge walivyoisimamia serikali ili hali kuna mchakato wa kutaka kupeleka hoja ya kutokuwa na imani na PM kidogo nilishtuka.
     
  19. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Wala sikushangai manake kuchakachua jadi yenu thithiemu!!!!
     
  20. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    naenda lima shamba langu, mkiwa tayari ntaenda vuna,
    yaleyale ya NCCR Tanga1 mrema kujificha chini ya meza
     
Loading...