Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yako Ni Ipi Kati Ya Hizi???

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TandaleOne, Sep 6, 2010.

  1. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Ni:

    1."Nchi yangu,kwa umoja,amani na maendeleo yake nitaifia kwanza,iwe sahihi au imeboronga."

    au

    2."Chama changu na kikundi chetu nitakifia kwanza,kiwe sahihi au kina sera zilizochakachuliwa au neno moja jukwaani."

    ????
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    mimi yangu 1
     
  3. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Ni Mtazamo
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    wako upi mkuu?
     
  5. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  6. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  7. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Nafurahi nikiona bado una mawazo yaleyale.Nina picha za Congo kama hizi.Unazitaka pia???
     
  8. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi huwa najiuliza: Hivi mtu kama Rostam anaweza kweli kuweka picha hizi katika ukurasa wa mbele wa magazeti yake -- kuonyesha jinsi serikali ya CCM ilipotufikisha? Hawezi kwani yeye binafsi amechangia kwa kiasi kikubwa hali hii -- kutokana na ujambazi wake kwa Watz.
     
  9. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    madrassa al sul
     
  10. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  11. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Kha!!Unaibiwa kumbe!!
     
  12. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Wewe!!Hivi unajua footage inaonyesha ulivyo na matatizo ya kufikiri???Nitakutumia pia za Kibera useme ni Manzese.LOL:becky:
     
  13. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    madrassa al sul
     
  14. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  15. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Solomon David.Teh teh.Iko siku utaumbuka.Za Congo pia nitakupa na za DRC.I guess utazilebo kuwa ni za Northern zone.
     
Loading...