Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

yako mapenzi ya kweli au ni security?

Discussion in 'Love Connect' started by cencer09, Oct 22, 2012.

  1. c

    cencer09 JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 2,200
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    nina miaka 48 mwanaume,kwa anayeamini kwamba mapenzi kati ya mume na mke ni ushirikiano na kushare si mambo ya mapenzi kuwa mtaji kama huna hela sina penzi,nishaumizwa baada ya kupata mitihani ya maisha,kama yupo namhitaji tuanze kusukuma au kuvuta.Nadhani wapo ila hajapata nafasi namsubiria miss right
     
Loading...