Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yakikutokea haya utajisikiaje?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Watu8, Sep 7, 2012.

  1. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    1. Kijiko ulichotumia kula chakula kimelambwa na mbwa aliyetoka kula konokono muda si mrefu...

    2. Upo nyumbani na mkweo, ghafla ukiwa umetoka bafu la uwani kuoga mwanao mdogo anakufuata kwa furaha basi na wewe kwa misifa unamnyanyua na kumrusha juu. Hamad! wakati mtoto yupo hewani TAULO nalo linaanguka...

    Endeleza...
     
  2. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    siendelezi bana naona aibu!
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Aibu zingine za Kiunafiki mtupu! Tena unafiki wenyewe si wa miaka ya karibuni! Ni ule wa miaka ile ya Tanganyika African National Union (TANU)
     
Loading...