Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

yakheee vipiii wewe

Discussion in 'Jamii Photos' started by Good Guy, Aug 15, 2012.

  1. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    373865_4379650214648_2131226458_n.jpg
    nawasilisha
     
  2. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mh ni hatari
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Anaitendea haki nafsi yake!
     
  4. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    balaaa...
     
  5. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uchokozi huo yakheeeee!!!!!!!
     
  6. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,635
    Likes Received: 3,355
    Trophy Points: 280
    You have made my day. Umeniacha hoi! I close the laptop and call it a day.
     
  7. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Usiombe huyo wa pembeni awe ndio sheikh Ponda
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mimi naona anaidanganya nafsi yake, hakuna aliyemshika angefanya wazi wazi ile kitu anapenda.
     
  9. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    inferiority ndio tatizo lao, Mungu ni mmoja.
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Fitna za Wakenya hizo.
     
  11. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapo aspojigeuza usain bolt kaisha wallah.
     
  12. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ata mponda ehee?
     
  13. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Asipogeuka usain bolt imekula kwake
     
  14. k

    kapujege Member

    #14
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watamuua hao
     
  15. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Dhidi ya nani sasa??
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Watanzania.
     
  17. C

    Chriss jawadu New Member

    #17
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ingekua macjd maftah hapo wangemkoma xhekh koba.
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280
    Kinaanza kichapo kikali, kisha inafuata kusomewa FATWA na mwishoni wanakumaliza kwa Al badir
     
  19. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Zilongwa mbali zitendwa mbali. Huyo uamsho hapo nyuma lazima alifanya kazi yake.
     
  20. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    HAPO UMECHEMKA. MUNGU HAWEZI KUWA MMOJA HALAFU TUKAPINGANA KIASI HIKI. HADI KWA WANAOJIITA WAKRISTO WENYEWE MUNGU ALIYEATAJWA KWENYE KITABU NI MMOJA, LAKINI ANAYEABDIWA SIYO HUYO MMOJA, WAPO WENGI NDIO MAANA KILA KUNDI LIKO KIVYAKE. USIJIFARIJI. KUNA FARAKA KUBWA SANA.

    SOMA 1KOR.1:10-14 ...(Mgawanyiko Ndani Ya Kanisa
    10Nawasihi ndugu zangu, katika Jina la Bwana wetu Yesu Kristo, kwamba mpatane nia zenu ninyi kwa ninyi, ili pasiwepo na matengano katikati yenu na kwamba mwe na umoja kikamilifu katika nia na katika kusudi. 11Kwa maana ndugu zangu, nimepata habari kutoka kwa baadhi ya watu wa nyumbani mwa Kloe kwamba kuna magomvi katikati yenu. 12Maana yangu ni kwamba: Kila mmoja wenu husema, "Mimi ni wa Paulo," mwingine, "Mimi ni wa Apolo," mwingine "Mimi ni wa Kefa" na mwingine "Mimi ni wa Kristo".
    13Je, Kristo amegawanyika? Je, Paulo ndiye aliyesulibishwa kwa ajili yenu? Je, mlibatizwa kwa jina la Paulo? 14Namshukuru Mungu kwamba sikumbatiza mtu ye yote miongoni mwenu isipokuwa Krispo na Gayo. 15Kwa hiyo hakuna mtu ye yote miongoni mwenu anayeweza kusema kwamba alibatizwa kwa jina langu. 16(Naam, niliwabatiza pia watu wa nyumbani mwa Stefana. Lakini zaidi ya hao sijui kama nilimbatiza mtu mwingine ye yote.)
     
Loading...