Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

yahya akoswakoswa!

Discussion in 'Jamii Photos' started by eRRy, Mar 17, 2010.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Habari zisizo na shaka zinasema kuwa mashabiki hao, wengi wao wakiwa wa Klabu ya Simba, walivamia nyumbani kwa mnajimu huyo kwa lengo la ‘kumrudi’ kutokana na kile kilichodaiwa kuwa ni kutoa utabiri feki dhidi ya klabu yao.

    Siku hiyo (usiku), mashabiki wa Simba wakiwa na kiwewe cha timu yao kutwaa ubingwa wa Ligi Kuu Tanzania Bara 2010 baada ya kuifunga Azam FC na kufikisha pointi 56 ambazo haziwezi kufikiwa na timu yoyote, waliandama hadi kwa Sheikh Yahya.
    Wakiwa nyumbani kwa mtabiri huyo, mashabiki hao walikuwa wakiimba nyimbo za kumdhihaki mtabiri huyo, huku wengine wakipoteza uungwana ‘kabisa kabisa’ na kutoa matusi.

    Kama hiyo haitoshi, mashabiki hao waliendelea kuporomosha maneno makali na kusisitiza kwamba ni lazima wamuone Sheikh Yahya.
    Kutokana na hali hiyo, majirani wa Sheikh Yahya walitoa taarifa polisi ambapo ‘vijana wa Mwema’ walitinga eneo la tukio na kurusha risasi ambazo ziliwatawanya mashabiki hao.

    Awali, ilidaiwa kuwa Sheikh Yahya alitabiri kuwa Simba ingepoteza mchezo dhidi ya Azam, hivyo isingeweza kutangaza ubingwa siku hiyo.
    Hata hivyo, kabla ya timu hizo kuingia uwanjani, Sheikh Yahya alijitokeza na kukanusha habari hizo na kutoa msisitizo kwamba katika maisha yake ya utabiri hajawahi kutabiri mechi ndogo, isipokuwa hufanya hivyo kwa Simba na Yanga, tena kwa malipo.

    “Ieleweke pia kuwa utabiri wa mpira niliacha tangu mwaka 1977, na nilikuwa natabiri mechi za Simba na Yanga, mimi huwa sitabiri timu ndogo. Na huwa sitabiri bure.
    “Kwa sasa utabiri wa mpira wanafanya wanafunzi wangu, mimi siwezi kutabiri Simba na Azam, hata mjinga kiasi gani alikuwa akijua kuwa Simba lazima iishinde Azam, naushangaa uvumi huu,” alisema Sheikh Yahya kabla ya mechi hiyo, iliyochezwa Jumapili, Uwanja wa Uhuru, Dar.

    Aliongeza: “Sijapendezwa na usumbufu kwa mashabiki wa Simba na kwa kumpakazia kitu kama hicho, inavyoonekana kuna watu wanataka kazi hii ya utabiri, lakini wanakosea sana wanaponitumia kwa kupotosha umma.
     
  2. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Endeleeni kuamini huu uongo unaoitwa utabiri. Sala na kazi waungwana
     
  3. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,941
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Natamani ningekuwepo nione jinsi huyu mzee muongo anavyotaka kutolewa uhai na wana simba
     
  4. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Magazeti ya udaku yanajua kuvuta wateja yaani ukisoma hiyo title unajua mashabiki ndio waliomimina risasi lol
     
  5. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mzee huyu hunitia kichefuchefu kweli mimi!
     
  6. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2010
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    tatizo wabongo wengi washirikina,hawapingi unajimu bali aina/matokeo ya unajimu,kikiwa cha kuwafurahisha wanakubali, cha kuwakera wanapinga, tukatae unajimu totally regardless ya matokeo
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mi staki hata kumuona maana kanitia uwoga kuwa nikitaka kufa nimpinge kikwete na mie ndo ilikuwa mipango yangu hiyo...aaaah
     
  8. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,499
    Likes Received: 3,633
    Trophy Points: 280
    Mzushi kweli huyu mtu..mvivu wa kulima!
     
  9. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,660
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Hakuna kitu kinaitwa utabiri1 Huwa anacheza na pyschology za watu! Huwa anajiweka kwenye position ambayo either way ataweza kutolea maelezo! Eti hatabiri mechi ndogo!
    Aliwahi kutabiri kwamba mwaka 2009 Mwezi August Osama angekamatwa yako wapi? Umefika wakati tuachane kabisa na mambo ya ushirikia tumrudie Mungu wetu, maana ni kikwazo pia kwa maendeleo ya nchi yetu! Ndio maana soka letu halikui! Kazi kupasua nazi tu uwanjani! Unafikiri mchezaji atacheza kwa kujituma, mda wote anafikiri Shekhe amesema tunashinda!
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,168
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    ni upuuzi kumjadili...
     
  11. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Inashangaza sana, Sheik kushindwa kujitabiria mwenyewe?

    Kaazi kweli kweri
     
  12. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    huyo mchawi nae siku zake za kuishi si nyingi. Mungu mwenyewe atamhukumu, na kumwondosha kabisa, ni agent wa shetani, na wote mnaoenda kwake mtaanguka pamoja naye. siku hiyo imekaribia
     
Loading...