Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yahusu watumishi walioghushi vyeti

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by JOHN MKUTANI, Jun 17, 2012.

  1. J

    JOHN MKUTANI New Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana jamii naomba kujua lile swala la watumishi walioghushi vyeti limeishia wapi? Na je kwa kufanya hivyo wamevunja sheria gani? Na ni nini adhabu yao.
     
  2. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    baada ya kubanika kuwa wanajenshi na polisi wengi wako kwenye kadhia hiyo serikali imekaa njia panda!! Maana ukweli ni kuwa wafanyakazi wengi nchini, walimu, wauguzi, n.k wanavyeti vya watu wengine. Cheti kimoja kinatumiwa na watu zaidi ya mmoja. Suala la vitambulisho vya uraia lingekuwa mwarobaini wa tatizo hili, lakini sasa linagusa watu wengi tena WAKUBWA na itakuwa IIBU kubwa!!! ndo maana mkurugenzi wa Vitambulisho akapigwa STOP kuendelea nalo na kulazimika kukanusha kuwa hakumaanisha waliforge vyeti, lakini ukweli utabaki hivyo daima-ni tatizo kubwaaaaaaaaaa
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Hii ndio tanzania bwana,john ulikua unajua ushalamba ajira wanajeshi na polisi wakufukuzwa haaaaaaa!
     
  4. King2

    King2 JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Umegushi nini.
     
  5. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawa waliofoji vyeti ni kuwatimua kazi tu maana wakati wakati mwingine watu wanafanya maana maamuzi ya kijinga sababu kichwani hamna kitu.
     
  6. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Wengi ni watoto wa vigogo. Kuna mtoto wa kigogo alikuwa anasoma Kiraeni Secondary akapata zero kidato cha nne, wenzake wakakutana naye mlimani first degree walipochunguza cheti chake wakakuta kaingia na cha form iv division 1 na form six div 1 wakati pumba tu!!
     
  7. H

    Hute JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    inategemeana wamegushi vipi....makosa ambayo wako likely kushitakiwa nayo ni forgery, cheating,na personation ambayo yote yapo kwenye penal code cap. 16 ya sheria za tz.
     
  8. B

    Bob G JF Bronze Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hilo ndo limetoka hakuna kitu hapo watumishi wengi wamefoji vyeti kwa sababu ya nafasi za kazi kutolewa kindugunatizesheni na Kishikaji, hata wa kubwa hawako salama kwenye vyeti
     
  9. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Tule vichwa tu wakalime Katavi
     
Loading...