Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

yahoo

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Fadhili Paulo, May 27, 2012.

  1. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Habari jf,
    Ningependa kujua kama kuna mtu ana habari juu ya nini kinaendelea huko katika yahoo kwani ni wiki sasa haitaki kuniruhusu ku sign in, kuna mwingine ana-experience the same au ni mimi tu?
     
  2. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ww tu! 2mia pc
     
  3. Blackman

    Blackman JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 524
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kafungue kwa kutumia computer halafv ndo uendelee na simu
     
  4. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ni wewe tu, unatumia browser gani kufungua yahoo na kulog inn? Jaribu browser tofauti na hiyo inayokataa bila shaka itakubali!
     
  5. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160

    mkuu tatizo lako unatumia line ya airtel katika internet. Hawa jamaa huwa wana tatizo kwenye servers zao ambalo linawapa shida users wa yahoo ku sign in wakati password ipo sawa na username iko sawa. Pleae try with line ya voda,zantel na nyingine halafu rudi unipe feedback kama email yako itakataa kusign in mkuu.
     
  6. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Natumia pc siku zote mkuu, sina simu yenye uwezo wa kunipa internet, natumia nokia zile nyeusi mmezoea kuziita obama.
     
  7. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Heshima kwako mkuu, sasa nitawezaje kutumia line nyingine ktk modem ya airtel?
     
  8. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Natumia google chrome mkuu,lakini nitajaribu ushauri wako kisha nitakujurisha, nafunga mozilla sasa hivi.
     
  9. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Natumia pc siku zote mkuu. karibu
     
  10. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Unatumia model gani ya modem?
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    huu ushauri umekaa ki PROMO zaidi
     
  12. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mimi pia ilinisumbua kwa muda mpaka nilipobadili nywila ikawa haisumbui tena
     
  13. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    natumia modem ya airtel na laini ya airtel na ninasoma every day my yahoo mails, unachosema si cha kweli, na inaonekana haupo deep kwa mambo ya techs, anyway umejaribu kushauri kulingana na upeo wako ulipoishia.
     
  14. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    nywila ndio unamaanisha nini?
     
  15. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Natumia modem ya airtel huawei mobile broadband E173
     
  16. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #16
    May 28, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Ndivyo alivyonishauri mkuu mwingine hapo juu, amesema pengine ni aina ya modem ninayotumia, ikiwa unatumia airtel na hupatwi na tatizo kama langu, basi pengine mi nitakuwa nasumbuliwa na kitu kingine. kuhusu uelewa wa techs ni kweli mkuu mi uelewa wangu ni mdogo sana na ndiyo maana nikauliza hata hili la kitoto.
     
  17. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    i use the same model of modem na nasoma emails yahoo/gmail/hotmails , ninachokwambia jaribu kutuumia browser tofauit kufungua email na ninakwambia itakubali!
     
  18. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    naona address yako imeshakuwa Hacked. Mimi kwangu iko bomba tu
     
  19. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    huwa ndo tabia yake kugoma ku'sign in ila itakubali yenyewe endelea kujaribu
     
  20. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu hiyo iko proved mwambie atafute modem ya mtandao mwingine afungue email yake kwa pc yake ile ile bila hata kufuta cookies na Temporarly files. Email itapiga mzigo kama kawa
     
Loading...