Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yahoo E-mails hacked?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by EMT, Jul 22, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kuanzia siku tatu zilizopita nimekuwa nikipokea emails za ajabu ajabu toka kwa ndugu na marafiki wanaotumia Yahoo. Wao wanasema hawajatuma hizo messages. Inaonyesha labda password zao zimekuwa hacked, or something. Kuna watu hapa wame experience hili tatizo? If yes or not consider changing your password.
     
  2. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Not me, so far
     
  3. Avocado

    Avocado Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Just change you password
     
  4. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata mimi napokea e-mail kwa wote kwenye adress book yangu na e-mail zote zinafanana. ila hazina title
     
  5. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280

    Hata mie nimepata emails za namna hiyohiyo kutoka kwa jamaa zangu. Cha msingi ni kubadili PW km wadau wengine wanavyoshauri hapo juu
     
  6. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Jee email hizo zinadai mtumaji kakwama ughaibuni na anahitaji msaada wa fedha? kama ndivyo zilianza zamani tu.

    Badili passward au email adress kabisa.
     
  7. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    No sio hizo. Hizi zina link, ukibofya inakupeleka site unauza viagra, nk. Kama Kikahe alivyosema hapo juu, hazina title.
     
  8. P

    Papizo JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Yeah ni kweli kabisa hata mimi napata so nani wa kuchange password hapa mimi au yule rafiki yangu mwenye email???
     
  9. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hata mie nimepokea email za aina hiyo toka kwa friends, lkn nilipowauliza wakasema hawatuma vitu vya aina hiyo. Tena siyo za yahoo peke yake, nimepokea toka email za aol.com pia!
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,414
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Mimi yangu wamebadilisha na PW hivyo siwezi log in tena.
     
  11. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #11
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    yeah keep ur mail safe...rulzhacker walisema internet mails is not safe to store ur secret there by theway mnajua kazi ya "spam" kwenye yahoo?
     
Loading...