Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yahaya Hussein amtabiria rais mwenye jina K....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pengo, Feb 2, 2010.

  1. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jana jumatatu 01/02/2010,Nilikuwa naangalia TV ya channel 10 kipindi cha nyota zenu na sheikh Yahaya, nilishtushwa na utabiri wake ambao kimsingi alisema "Mwaka huu kutatokea kifo cha kiongozi maarufu ambaye jina lake linaanzia na S ikifuatiwa na H, vilevile mwenye jina linaloanzia na K.

    Baada ya kuongea jilo ndipo alipokoroga kabisa kwa kusema "Natabiri, uchaguzi mkuu wa Tanzania mwaka huu hautofanyika na utahairishwa kutokana na tatizo litakalojitokeza "Tena akaongeza "Hata kama tatizo hilo litatokea Zanzibar basi litasababisha uchaguzi mkuu wote kuhairishwa, na anayebisha asubiri aone"

    Akanitisha zaidi pale aliposema "watu wanaogopa kifo wakati kifo ni lazima,watanzania msihofu kufa kwani hata Yesu alikufa ili kuwakomboa walimwengu"

    Ndugu zangu,kama ya Yahaya yana ukweli inamaana tutegemee matatizo kutokea hasa kifo cha kiongozi anayeanzia kwa jina la K, sasa hapa TZ ni nani hao wenye majina yanayoanza na K kama si Kikwete, Karume.....?

    Naomba tujadili!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,821
    Trophy Points: 280
    Kingunge?
     
  3. N

    Nanu JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    K wapo wengi tu, labda kwa marais ni hao. S na H je? Sharif? anyway hayo ni yake, mimi naamini katika Mungu na maandiko yanasema hakuna anayejua saa wala muda...
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Feb 2, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    inawezekana anamaanisha Kingunge kuwa rais wa Tz
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,821
    Trophy Points: 280
    hivi kwa nini watu wanaendelea kumsikiliza huyu mtu?
     
  6. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2010
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,590
    Likes Received: 2,526
    Trophy Points: 280
    ujinga mtupu,kama kweli mtabili si ataje kabisa jina sasa hapa anacheza na probability tu,hakuna lolote
     
  7. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hili linawezekana kwani Kingunge naye ni veterani wa chama!Mungu aepushie mbali mambo hayo
     
  8. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    watanzania hao ndugu yangu nyani, bora turudi misituni tulikozoea............

    kusikiliza wachawi na washirikina kila siku!!!!!!1
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,089
    Trophy Points: 280
    Duh hii hatari kubwa sana Sheikh Yahaya alitabiri atakaempinga kikwete ndani ya CCM atakufa,.Uchaguzi mkuu unaweza kuahairisha iwapo mgombea urais au makamu wake atafariki.Ingawa mimi si muumini wa mambo ya utabiri lakini anaetabiriwa kifo hapa ni Kikwete sio Dr karume kwasababu ameshasema hatagombea urais wa zanzibar.

    Sheikh Yahaya anatakiwa kukamwatwa na kufunguliwa mashtaka ya kuatarisha usalama wa taifa.Natumaini safari hii huyu sheikh feki atawajibika kwa kauli zake zenye utata
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kikwete...
     
  11. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Hiyo ndiyo astrology amini usiamini lakini ndiyo hivyo. time is the best judge of things to come.
    Binafsi siamini mambo hayo lakini kuna mambo yaliyotokea huko nyuma ambayo huyu mzee alitabiri na yakatokea hivyo im keeping mum
     
  12. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Haaa haaa Kibunango kazi kwako kaka...! na wewe umo?
     
  13. D

    Darling Member

    #13
    Feb 2, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndoto!
     
  14. Mgeninani

    Mgeninani Senior Member

    #14
    Feb 2, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sitta, DUUh! tutatwangana!
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,821
    Trophy Points: 280
    Tutam miss sana mambo ya kikubwa.
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,821
    Trophy Points: 280
    hapa ni mkulu manake kweli karume hatagombea then si hatakuwa na mpinzani coz ukimpinga utadead ghafla. it means hii kitu itasababisha uchaguzi kuahirishwa. haaa!! dis dude is kidding now, im telling u. how come?
     
  17. C

    Consultant JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,967
    Likes Received: 819
    Trophy Points: 280
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    aah mie nikashangaa pale aliposema uchaguzi mwaka huu utaahirishwa ..na akaendelea kukazia teteteteeh kweli utabiri;)
    ngoja tuone
     
  19. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha. Halafu Jerry Muro anakamatwa. Badala akamatwe huyu mtu for "high treason"!!
    Kwa hiyo mwaka huu anakufa Shein na Kikwete au Karume.
    Tena amesema on (almost) national TV halafu anaachiwa hivi hivi. Kama si kweli kuwa hawa wanasiasa huwa wanaenda kwake, basi wajitokeze na kumpa onyo!!

    Halafu, huyu jamaa ni kiongozi wa kidini, na ninavyofahamu dini ya kiislamu kama ilivyo ya kikristo hairuhusu usomaji nyota/ utabiri!! Sasa BAKWATA au baraza la mashekhe wamelala? Mbona huyu anaruhusiwa kuongoza ibada?
     
  20. K

    Kituko JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,978
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    hawa ndio wenye S
    Salim
    Slaa
    Selelii
    Sitta
    Simba

    hawa ndio wa H
    Hosea
    Husein (Mwinyi)
    Harrison (Mwakyembe)

    hawa ndio wenye K
    Kingunge
    Kikwete
    Kabwe
    Karamagi
    Karume

    kaaaaaaaazi kwelikweli
     
Loading...