Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

YAH . WARAKA WA PROPASAL (POSA) KATI YA MR. BAGAH Vs MISS. VIVIAN .

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Mar 31, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwa heshima na taadhima kubwa
    sisi washenga :-
    Judgement
    Husninyo (MR & MRS).
    ErickB52
    Amyner (MR & MRS).
    Kwa pamoja tunaichukua fursa ya Thrade hii, kuwasilisha Propasal ya kijana ndugu yetu BAGAH kwako Bi. Vivian wa Jf .
    Few hints about BAGAH .
    > Kijana wetu amefikia umri wa kupata mwenza.
    > Kijana huyu kielemu tumeridhishwa na kiwango chake.
    > BAGAH ni mpole, mkarimu, hana majivuno, ni mwenye kujali.
    > Ni mwenye kujua wajibu wa majukumu yake .
    Aidha ni matarajio yetu Vivian hutotuangusha!
    wala hatutegemei utatufedhehesha sisi washenga kwa ujumla wetu.
    Tunalisubiri jibu lako la faraja hapa.
    Ambavyo tunaamini utatuletea leo leo.
    Tunawasilisha.
    Nakala - Uongozi Jf.
    Nakala- Facebook
    Nakala- Twitter
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    na tena bagah kakiri anakupenda sana wewe Vivian, kila akikuwaza anamaliza kichane cha ndizi.

    Just say Yes.
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Huwezi amini !
    Ama sadiki ukipenda , furaha yangu ya kukuona hapa!
    Nasikia na vijichozi vinavinjari kwa mboni zangu.
    Pole mkuu, mukashoo au ndumwa si stahili yako kabisa!
    Hata hivyo hembu fanya umPm Mh. Maziwa mgando mnong'oneze atukolezee debe kwa agenda iliyo mezani .
     
  4. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Maskini Bi.Nyakonga anaachwa kwenye mataa hivihivi...
     
  5. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    welcome back!...umekuja wakati muafaka...ndugu yako napewa JIKO!.
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mtally unaona mabraza wamenipiga taf!..kitu cha Vivy aisee...maliza shule na wewe utakula nono!..
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Preta
    Sweetlady
    Smile
    Husninyo
    Canta
    Mwali
    Afrodenzi
    Dena
    Amyner
    Kaby
    Mpo wapi ? Hebu nitafutieni huko aliko mumlete hapa faster, nimenong'onezwa sijui yuko saluni, mleteni hivyohivyo aje apasue jipu hapa then arudi huko saluni .
    Vivian pls !
    Kijana wetu BAGAH akilazwa hospitali , kwa ajili ya presha wewe ndiyo utakua sababu .
    Hatutakuelewa .
     
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ....down to earth person!...
     
  9. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,856
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    hahahahaha...ila BAGAH hiyo Avatar yako itakucost UKWENI ujue
     
  10. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nakutamania bro, hivi nivigezo vipi vinavoangaliwa mpaka unakabidhiwa mke? Maana nahc nachelewa bro.
     
  11. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    mimi baba yake vivian wa kufikia kwa hiyo mnakaribishwa
     
  12. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    lakini hata mimi ni mjomba wake,nataka kumuuliza mhumba mtarajiwa kama hana kasfa yoyote huko nyuma(kabla)..
     
  13. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Duh! Yamekuwa haya?
     
  14. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    asante mkwe!...SL hajambo!.?
     
  15. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mtei naona braza wameamua...wanataka mdogo wao nisiwe kicheche...maana nimekua tishio mpaka kwa shemeji zao!..lakini ujue kifaa kimetulia icho...
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ukaribisho huu ni dalili njema.
     
  17. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kaka jitahidi maana nimekua tishio kwa ndoa za watu...akiwepo braza Ericky...ila ww bado sijafika himayani mwako!..
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pole kwa burn mkuu kong's bunsen burner..
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    up to world lucifer!..
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hongera yenu kwa kukuza..
     
Loading...