Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yah. Viungo vya binadamu, upo ukweli katika haya ?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Sep 15, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nijuavyo mie, binadamu amejengeka na viungo kadhaa mwilini mwake .
    Mf. Pua , Macho , Maskio, Kidevu , Magoti n.k n.k
    Aidha viungo husika , idadi yake inaendena na kanuni ya maumbile ilivyo.
    Mathalan Macho hua mawili , likipungua moja taswira hubadilika ikaitwa Chongo, hayapo yote Kipofu , Pua moja, Meno 32 , vidole 20, Nywele sijui , Mdomo mmoja n. K n. K .
    Nilichokikusudia hapa ni kuhusu viungo viwili , ambavyo ni
    "Mashavu na Shingo"
    Nijuavyo mimi Binadamu wana Shingo moja na Mashavu mawili .
    Hata hivyo huku mitaani wako watu wanasema binadamu wana Shingo mbili na Mashavu ma4 Sina elimu sana ktk hili !
    Wenye utambuzi mnipe mdadavuo kuna ukweli ktk hilo ?
     
  2. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duuh kwa uelewa mdogo nilionao naungana nawewe kuwa binadam wanashingo moja na mashavu mawili shavu lakushoto na shavu lakulia.
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kwa taadhima natambua uwepo wako hapa Mtaly and thanks for shares .
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    labda shingo ya pili ni kiuno.....who knows......
    na shavu la tatu ni kisogo....I guess.......
     
  5. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,062
    Likes Received: 1,586
    Trophy Points: 280
    Kwa ujuzi wangu wa diploma ya viungo vya binadamu ni kwamba mwanaume anashingo mbili, mwanamke anamashavu manne.

    Ahsanteni.
     
  6. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,062
    Likes Received: 1,586
    Trophy Points: 280
    kweli una guess.
     
  7. Paloma

    Paloma JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 5,344
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    kuna kaukweli hapa!
     
  9. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Au shavu la tatu na la nne wanalo wanawake sehemu fulani..........who knows!
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Na mauzambarau yako yote haya kumbe una'guess! Afu baada ya ku'guess, kuna siku uta'microwave!
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Are you really and completelly Tanzanian !
    Question overhead a question ! Khaa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Na ndivyo isemwavyo hassa!
     
  13. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sasa wewe unashangaa ya kusikia mitaani..!!Je ungeutana naye kama niliyekutana naye mimi ungeshangaaje..?? Sababu nilimkuta ana zote ya kike na ya kiume lakini muonekano wake ni wa mwanamke,na kwa mshangao akaniuliza shida yako hasa ni nini hapa..??We si unataka mwanamke na mimi ninazo zote,basi tumia inayokuhusu hii nyingine iliyobaki niachie mwenyewe usiniulize maswali...
     
  14. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Hizo zipo ila nzima hua ni 1
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo ya pili inakua Mbovu au ?
     
Loading...