Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

YAH:kumkaribisha member ''GENERATION-Y'' ndani ya I.S.C

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Teamo, Oct 15, 2010.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    THE KING OF INFIDELITY
    WHITE LEXUS VILLA PARK
    ROOM NR 29-ngorongoro
    P.O.BOX 50
    KEREGE
    kumb.nr 000/superinfidelator/theking himself

    MWENYEKITI WA INFIDELITY
    KAIZER
    UNENAMWA GUEST HOUSE
    ROOM NR 31-pretoria
    P.O.BOX 51
    TABATA

    Ndugu,

    YAH:KUSIMIKWA RASMI KWA MWANACHAMA MPYA WA I.S.C ndg GENERATION-Y

    Rejea kichwa cha habari hapo juu.

    Huu ni uthibitisho kwamba mwanachama Generation Y amesimikwa rasmi kama mwanachama hai wa I.S.C baada ya kutimiza vigezo vyote ''mama'' vya I.S.C

    Kwa niaba ya familia ya kifalme,tunamtakia ndugu Generation-Y kila lililo jema ndani ya hii klabu yetu yenye mafanikio makubwa kabisa.

    Tunakusisitizia tu ndugu generation-Y kwamba katiba yetu ni ile ile....labda kwa kukumbushia tu:
    Zijue sheria ''mama' za infidelity...

    well hapa haitakiwi kuongea sana,ni kuzishusha tu kama ifuatavyo:
    1-INFIDELATORS wanatakiwa kugharamia kikao cha kwanza wanapokutana na infideletees wapya kwa asilimia 100

    2-
    INFIDELATORS/INFIDELETEES wanatakiwa kufanya wanaloliweza kuhakikisha hakuna leakage ya taarifa yoyote ya INFIDELITY juu yako kwenye familia zao(hasa hasa wake/waume zao waliowaacha nyumbani)

    3-
    INFIDELATORS/INFIDELEETES wanatakiwa kushea-KIZURI KULA NA NDUGUYO!(hii sheria ni muhimu sana).ukimpata infideletee anaejituma sana gesti muhabarishe na mwenzio akamfaidi.SHARING IS CARING-KUGAWANA NI KUJALI

    4-
    INFIDELATORS/INFIDELETEES wanapaswa kuwa na umri wa watu wazima(18+.....!hii ilikuwa sababu pekee ya kumtoa georgieporjie kwenye uanachama)

    5-
    INFIDELATORS/INFIDELETEES lazima wawe wanapandisha mvinyo kwa wingi (unywaji wa valuu una ''added advantage'')

    6-
    INFIDELATORS/INFIDELETEES lazima awe na ''defined-marital status'',lazima awe ameoa/ameolewa (huwezi kufanya infidelity wakati wewe hujaoa-hapo unakuwa unafanya zinaa tu!...infidelity kwa ujumla wake lazima kwanza uoe/uolewe:eyebrows::eyebrows::eyebrows:!samahani kama nawakwaza hapa ndugu zangu).

    7-
    KWAKUZINGATIA SHERIA NAMBA 7 TAJWA HAPO JUU-infidelators watakaoingia kwenye NEC ni wale waliooa/olewa tu!wengine hao wanakuwa members tu kwasababu tunawajali sana zaidi ya hapo HAWANA KURA YA VETO

    8-
    INFIDELATORS/INFIDELETEES watahakikisha wanapigana kufa na kupona kuzilinda na kuzitetea ndoa za infidelators/infideletees wenzao!(ndoa na iheshimiwe na watu wote).naomba hii sheria muiangalie kwa umakini mkuu!hakikisha kufa kupona unafanya unaloweza kuhakikisha ndoa ya mwanachama haitetereki.

    9-
    INFIDELITY itafanyika NYUMBA ZA KULALA WAGENI TU!....tena itafanyika kilometa kadhaa kutoka maeneo yako ya nyumbani(otherwise unatakiwa uproove kwamba mkeo/mumeo kasafiri umbali usio pungua kilometa mia saba kutoka nyumbani kwenu).

    10-
    INFIDELITY KAMWE HAIFANYIKI USIKU KUCHA-fanya unalofanya lakini make sure umerudi nyumbani kwa waif/husband.ukilifanya hili utakuwa umeheshimu na kuitekeleza sheria namba 7 na namba 9 tajwa hapo juu

    11-
    INFIDELITY IS THERE TO STAY....!kwanini?kwasababu infidelity ni tiba ya KANSA YA KIBOFU!hapa pana mjadala mzito kidogo ingawa hauhitaji journals!

    12-
    INFIDELATORS/INFIDELETEES wanalazimika(kwa hali na mali) kuwa na simu zaidi ya moja...!hasa hasa wanapaswa kuwa na simu moja HOT-LINE itakayokuwa fixed ofisini au eneo lako la kazi.Simu hiyo itatumika kwa ajili ya taratibu zote za infidelity(hapa ni mambo ya promises,appointments na kujuliana hali).kwa kufanya hivyo sheria tajwa namba 8 itakuwa inatekelezeka.

    13-
    INFIDELATORS/INFIDELETEES wanapaswa kulindana,kutunziana heshima,kutunziana siri.ni marufuku kuzianika taarifa za infidelator/infideletee kwenye chombo chochote kile cha habari au mitandao.

    ngoja nikimbie gesti hapo msasani nika-du ze nidiful then nitarudi!


    kwa anaetaka katiba ya ''infidelity'' au kadi ya uanachama anipiemu tu......



    WAKO KATIKA UJENZI WA CHAMA,
    the king-knowledge is power


    CC:
    KATIBU-st roya
    MHAZINI-asprin
    MSHAURI WA CHAMA-fidel
    WAPINZANI WA JADI-smiles & beaty kwa ujumla wenu(NA MTAJINYONGA MWAKA HUU)

     
  2. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Madhara ya zile chupa za jana....
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Teamo i cant believe this daaaaaaaah haya maneno yote umetoa wapi?
    na huyu anayekaribishwa ndo nani ?
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehe!
    tatizo lako ulipiga picha ukaondoka mapema!ungebaki masaa mawili zaidi usingekumbuka hata kupiga hizo pic
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tulikuwa tumepanga sherehe ya kumsimika ifanyike leo pia INFI Askofu atakuwepo kutoa baraka zote nimeisha confirm naye
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Well don the king! Risiti nshamkatia!

    Kuna wawili wameomba kajaza fomu ya kujiunga na chama: Wiselady na Queenkami. Naomba wafikiriwe na uwasaidie kupata udhamini!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mlikuwa wapi tena jana?...mbona sikumbuki kama nilikuruhusu?...nasubiri maelezo!
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    1-hayo maneno yanapatikana ndani ya valuu+pepsi+safari wota
    2-anaekaribishwa ni mwanachama hai kabisa na mpya katika I.S.C
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nina wadhamini kumi ambao wako tayari barua zao za udhamini nitaziwakilisha kwako ili ziende kwenye kamati kuu ili ziweze kuhakikiwa
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    HEHEHE!
    mimi kazi yangu huwa naifanya kwa ustadi mkuu kwakweli......
    talking of queenkami na wise lady....!well,naomba kwenye vikao vyenu muandae ''practical intavyuu'' ya hawa watu kabla hamjawaleta THE ROYAL PALACE
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Kumbe na maaskofu nao wanaomba ruhusa? Samahani Pope PJ kama nimekukwaza. Askofu ni mwanachama wet hai. Akchuale yeye ndio huwa anaviombea vikao vyetu!
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nani anahusika sana hapa?
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Mpwa unaulizia ulimi mdomoni?
     
  14. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hii picha nimeletewa na reliable Source

    Unajua wewe una matatizo, umeongea na mm wapi? Siji kwenye vikao vya ki-shetani

    Hahahahaaa... usijali mshauri wa Askofu... Angalia PM

    Hapo ndio unapokosea Asprin... sijawahi kuhudhuria vikao vya BAR, nahudhuria vikao vya kanisani, kwenye matamasha na maeneo kama hayo... Poleni lakini siwezi kuwa pamoja nanyi..:mmph:
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nitakutimizia mahitaji yako yote usipate shaka najua posho ndio inakufanya uongee hivyo nitawasiliana na mweka hazina ashughulikie swala lako
     
  16. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ushindwe....
     
  17. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu Generation Y welcome to the word! Yaone maisha bora kupitia ISC
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehehe!hivi ni bia gani hii?:biggrin1::biggrin1:
     
  19. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Utamjua tu usiwe na shaka! Ngoja atoke Guest atakuja kutoa shukrani zake!
     
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Orait,......IMEPITISHWA>>>>where is Generation Y?:A S thumbs_up:
     
Loading...