Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yah:kuhama chuo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ng'abo bznec, Oct 7, 2012.

  1. n

    ng'abo bznec Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sorr ndugu kwa kuwasumbua,mm nmechaguliwa jokuco-bukoba na home n tanga.Nataka kuhama cz swez kumudu gharama&mwanzon ckujua km chuo 2naruhusiwa kuhama...wanajukwaa nsaidien mawazo km naweza kuhama kwa mda huu au ndo nmechelewa
    NAWASILISHA MBELE YA NENO AMANI
     
  2. n

    ng'abo bznec Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msaada ndugu
     
  3. Sauli

    Sauli Senior Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    nenda tcu ndo wanauwezo huo!
     
  4. n

    ng'abo bznec Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa&ahsante
     
  5. Kottler Masoko

    Kottler Masoko Senior Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    NO USIANZIE TCU,
    1. Nenda ktk chuo unachotaka kuhamia,
    2. Onana na head of department wa course unataka kusoma katika hicho chuo.
    3. Mueleze shida yako , kama bado kuna nafasi akupe barua ai-address kwa mkuu wa TCU kumwambia nafasi umepata.
    4. Peleka hiyo barua TCU, utapewa maelekezo ya lini ukacheki majibu.
    5. Fuatilia majibu TCU na upeleke hapo chuoni uanze registration process.

    NB: kuhusu LOAN sijui utafanyaje, may be utauliza hapo TCU.

    KILA LA KHERI.
     
Loading...