Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yah: Kioo cha Laptop kufifia

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mojoki, Dec 25, 2011.

  1. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ndugu wadau Laptop yangu iliingia maji ya kutosha tu nikaipeleka kwa fundi anifanyie marekebisho, Kuwaka imewaka lakini kioo kinaonyesha kwa mbali...what are the implication guys
     
  2. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kinaonesha kwa mbali kinamwanga?? yaani hiko kioo kinawaka mwanga kwamba unaweza kuona hata kama kuna giza??? au kinaonesha kwa mbali lakini hakina mwanga?? nijibu ili nkushauri cha kufanya??
     
  3. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    yah mwanga upo mkuu lakini mahandishi ndo yamefifia,ina maana hata kama ukiwa kwenye giza waweza ona mahandishi na picha sema vinakua vimefifia
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    rudisha kwa wachina
     
  5. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    fuc.k you bro
     
  6. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama ni LCD itaendelea kufifia taratibu mpaka kufa kabisa.
     
Loading...