Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yah: Fremu za duka

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by TANMO, Sep 17, 2011.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Wakuu, mwenye uzoefu naomba mwongozo namna ya kupata fremu maeneo ya Mwenge, Ubungo au Manzese...
    Kuna jamaa yangu anataka kufungua duka la kuuza nafaka kwenye mojawapo ya maeneo hayo na analalamika kuwa madalali ni wasumbufu na hawako straight kumsaidia.
    Naomba mnipatie na uzoefu wa bei zake pia.

    Natanguliza shukrani.
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Waungwanaaaaaa, munisaidie!!!!!!!!!!
     
  3. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    ninazo fremu manzese bei laki na nusu kwa mawasiliano 0712212220
     
Loading...