Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yah:dhana ya maendeleo, kuondoa rushwa, na ukimwi katika mazigira ya sasa ni msitakabari mwafaka?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kupelwa, Jun 23, 2012.

  1. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni kipindi cha miaka mingi tangu baba wa taifa aliyeanzisha mwenge wa uhuru kufariki.hata baada ya baba wa taifa kufariki, serikali ya CCM imendeleza dhana ya kutembeza mwenge miaka hadi miaka nchi nzima.Jana na leo mkuu wa mkoa wa dar, nimwemwona kwenye runinga akisistiza wananchi wa mkoa wa dar hasa walio jijini , kujitokeza kwa wingi kuupokea na kushiriki kikamilifu.Sababau ya kujitokeza na kuupokea , eti unabeba ujumbe wa kuleta maendeleo, kupiga na kuondoa rushwa na pia kupunguza au kutokomeza ukimwi.Inanipasa kushangaa katika ulimwengu huu, dhana ya mwenge wa uhuru, imefanya kazi gani ?wakati kwa mwaka jana bajeti ya serikali ilitekelezwa kwa 65% tu, ubadhirifu kila mahala, maisha mabovu yasiyoridhisha, wakati mwenge huohuo ulipita tanzania nzima huku haya yanatokea.Je kwa msitakabari huo ni namna gani dhana hiyo inaweza kuleta maendeleo na kuondoa rushwa , na pia janga la ukimwi? tafakari!!!!
     
Loading...