Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yah: DELL OPTIPLEX GX 620

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by BabaDesi, May 4, 2012.

  1. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Shalom. Juzi umeme umezimika mara mbili tatu Desk Top ikiwa kwenye umeme. Kuanzia hapo mashine imekataa kuwaka. Nikibonyeza kwenye power button inawaka rangi ya orange badala ya kijani iliyokuwa ikiwaka na hakuna kinachoendelea.Naombeni Ushauri. Kuna mtu ameniambia huenda motherboad imeungua?
     
  2. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Shalom,Pole sana BabaDesi.Hiyo model ni rahisi sana kufungua, check on the board kama kuna defect kwenye power inlets.Next time uwe na angalau stabilizer ama UPS.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Simple soma manual ya kompyuta kujuaindicator yaorangeina maana gani.Ukishajuahapo unaweza
    kupanga option za kutafuta sluuisho .Probaby Power supply imepatatatizo. sio MOBO

    Chungulia na soma hapa
     
  4. K

    Kasta Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu pole sana kwa hilo tatizo. Hiyo rangi inaitwa "Amber" color. Systems za dell huwa zina rangi mbili tu, green na amber. Amber color inaonyesha kwamba kuna tatizo kwenye system hasa hasa huwa ni motherboard ingawa mara chache sana huwa ni memory (RAM). Green huwa inaonyesha kwamba system ipo okay hasa motherboard. Kulingana na uzoefu wangu, hapo tatizo ni motherboard. Jaribu kudisconnect devices zilizopo ndani kisha uconnect tena.
     
  5. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...NInawashukuruni kwa Msaada wenu. Ngoja nitafute bisibisi niingine kazini. nitaleta feedback!
     
  6. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Bado sijafanikiwa! Nimejaribu kukorochoa lakini Comp bado ina madhila yale yale. Msaada tafadhali! Natanguliza shukurani...
     
  7. gody

    gody JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145



    hata mimi ninayo kama hiyohiyo
    so ninachofahamu mimi nikuwa umeme ukiwa mdogo huwa inawaka hivyo hivyo
    mpaka niweke poa
    jaribu kuhama nayo kwenda room nyngine au deal power suply na waya zake!!!
    Sjui kama nimekusaidia! Kama itakuwa poa
    pm
     
  8. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Thx Gody, So una maana kusema kwamba ukihamia xtension nyingine ya Umeme Comp yako inafanya kazi kama kawaida?
     
  9. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hiyo taa ikiwaka kuna mawili....huenda ni Power Supply imepata hitilafu au ni Motherboard...kujua ni kipi kati ya hivyo viwili ni kutafuta computer inayofanana na hiyo na kabadilisha vifaa.....
     
  10. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    mi yangu GX 260, ilitokea hivyo hivyo..nikahangaika wee..mwisho wa siku tatizo lilikuwa ni processor ilipiga shot! nilijaribu kubadili vifaa kutoka kwenye pc ingine inayofanya kazi kimoja kimoja mpaka nikaidaka tatizo lilikuwa kwenye processor na ilikuwa inawaka hiyohivyo..wakati mwingine ukiwasha ilikuwa unasikia inanguruma sana(fan speed inaongezeka kwa kasi)..so nliyoreplace na processor ingine ikawa shwari..!!
     
  11. LARRYBWAY

    LARRYBWAY Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hapo badilisha motherboard, iyo ni signal ya motherboard kufa, au ukipata fundi mzuri mpe akutengenezee ur motherboard, au kama guarantee haijapita irudishe wakupe machine nyingne, hilo ndilo tatizo la optiplex hasa from china
     
Loading...