Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

YAH:CCM haijalala,haitaki kuamshwa-Dk Karume

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kupelwa, Jul 1, 2012.

  1. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hatimaye Makamo Mwenyekiti wa CCM Zanzibar Dk Amani Abeid Karume leo amejitokeza hadharani na kuwataka wanaCCM kutobabika na watu wanaotoa maoni yao kuhusu muundo wa Muungano uliopo.
    Dk Karume alitoa matamshi hayo wakati akizungumza na wanachama wa matawi mawili ya Mwembeladu na Gulioni leo mjini hapa.
    Alisema wote wanaotoa maoni kimsingi wanatumia haki yao ya kiraia na kiemokrasia hivyo wanaCCM wanachotakiwa ni kuendelea kusimamia ujenzi wa chama chao na kuheshimu misimamo yao bila ya kuyumbishwa.
    “Kwani nyie mmelala usingizi?, basi iweje msihofie kuamshwa, la muhimu kwenu ni kujipanga na kukijenga chama chenu ili kiendellee kushinda uchaguzi mkuu ujao mwaka 2015’ Alisisitiza Dk Karume
    Dk Karume aliwataka wanachama wenzake hao kuongeza kasi ya kuzieneza sera za CCM ndani ya umma ili kuzidi kuwavutia wanachama wapya kujiunga na chama hicho.
    Rais huyo mstaafu wa Zanzibar alisema kuwa katika hoja ya Muungano wako baadhi ya watu wanaotaka Muungano uendelee,wengine wakitaka ufanyiwe marekebisho na mabadiliko na wengine wakitaka uvunjike.
    “Msipatwe na homa, ondoeni hofu na wqsiwasi , acheni masheikh wajibishane na mashekh wenzao na sisi wanasiasa tutafute majibu yatakayofaa ikiwa ni pa​moja na kuwaelimisha vijana wetu kutambua mahali tulikotoka, tulipo sasa na kule tuendako”Alisema.
    Makamu huyo Mwenyekiti wa CCM Zanzibar alitamka bayana kuwakatika mfumo wa demokrasia ya vyama vingi vya siasa njia pekee ni kuwa na idadi kubwa ya wapiga kura ili kushinda katika kila uchaguzi na si kinyume chake.
    Aidha Dk Karume aliwaeleza wanachama hao wa CCM kuwa chama chao ndicho kilichosaka amani iliopo hivi sasa Zanzibar baada ya mataifa nya nje ,nchi wahisani na jumuiya za kimataifa kushindwa kuleta suluhu tokea mwaka 1995.
    “Tumesaka muafaka mara tatu bila mafanikio, baadhi ya wenzetu wakajifungia kwa miaezi 18 huko Bagamoyo nao hawakupa suluhisho, sasa tuna amani ,na Zanzibar imetulia kama maji ndani ya mtungi"Alisema
    Pia Dk Karume aliwakumbusha wanaCCM wenzake kuwa pamoja na kupata shinikizo toka mataifa ya nje ilishindika kufikia muafaka wa kudumu ila kutokana na sera ya CCM kuhimiza amani, umoja na maendeleo hatimae sasa maridhiano ya kisiasa yakapatikana.na full shangwe
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,041
    Likes Received: 1,340
    Trophy Points: 280
    hata waziri enzi za saadam alikua akijitia moyo kwa maneno kama hayo ya karume! neno CCM sii muda itakua historia
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    napata picha 2015 mshindi bara cdm mshindi visiwani cuf, itakua balaa
     
Loading...