Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yafuatayo ni majimbo ambayo ni vigumu sana CHADEMA kushinda 2015

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MNYISANZU, Feb 20, 2012.

  1. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Majimbo ya mikoa ya Lindi na Mtwara. Unaweza ukataja mengine....
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Elimu ya uraia bado ni duni sana ktk mikoa hiyo na pia mwamko!
     
  3. m

    mchambakwao Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dar es Salaam je? Imejaa wasomi lakini elimu ya uraia sufuri,hawajui kujikomboa
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Huo ni mtazamo wako,cdm wamechukua ubungo,kawe ndio washindwe huko?
     
  5. Kibona

    Kibona JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 1,017
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nani kakudanganya kuwa dar imejaa wasomi? au ndo ule usemi wa "mjini shule" dar ndo inaongoza kwa wasiojua kusoma na kuandika.
     
  6. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,544
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Taratibu mkuu kwani ikifanikiwa kuchukua majimbo yote isipokuwa Lindi na Mtwara bado CCM itakuwa imebaki historia. Tuchukulie Lindi na Mtwara ni CUF na kwingine CHADEMA je hapo CCM itakuwa wapi?
     
  7. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Majimbo yote ya Pemba na Ugunja (hard fact)
     
  8. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Majimbo ya Dodoma kama BAHI
     
  9. M

    Makupa JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Zanzibar, Tabora,Songea na Dodoma
     
  10. n

    nicksemu Senior Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wapiga kura wa jimbo la mtera anakotoka kibajaji -lusinde wanajua kusoma na kuandika kweli? Nina mashaka
     
  11. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tanga na majibo yake
     
  12. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,584
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    JF bhana, siku hizi imekuwa kijiwe cha udaku.
     
  13. k

    kastarehe JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mikoa yenye mtaji mkubwa wa CCM ambao ni Umaskini, ujinga, maradhi, nk.
     
  14. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    bora umeongea lakini bila kujipanga ccm haitoki. Wapinzani haswa Cuf na cdm wakijipanga ccm inaondoka kuna majimbo kama ya dsm temeke, kinondoni ukifanyika mpango mzuri yanaondoka, kuna majimbo ukijumlisha kura za upinzani ni juu kuliko ccm
     
  15. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    We elimu ya uraia unaona mafanikio yake ni watu kuwa wanachama au wafuasi wa Chadema? We wa wapi wewe?!

    Lindi na Mtwara,ni ngome ya CUF.. Ukiona mahali CCM imeshinda,ujue ni kwa mabomu ya machozi,na raia wengi kuwekwa ndani.. (rejea jimbo la Tandahimba-2010)

    Sasa wewe badala ya kufikiria jimbo la Kisarawe kwa mfano,jimbo haliko mbali na mji,lakini ni chovu,na hajawahi kushinda mpinzani pale.. Unaongelea Lindi na Mtwara..

    Au ile mentality kuwa Mtwara na Lindi ni mbali na Dar? Wakati uhalisia ni Mtwara-Lindi ni roughly 100kms,na Lindi-Dar ni hardly 450kms!

    Fanya research yako taratibu na umakini..utakuja na kitu bora zaidi ya hicho hapo juu..
     
  16. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuuu hongera kwa kujitokeza live bwana kumbe umo humu bana!
    mimi bado najificha bwana!
     
  17. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndiyo kakuomba umtajie..
     
  18. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Dar ipi iliyojaa wasomi? Tafuta statistics za literacy rate kwa Dar ujionee ni kiasi in percentage ya wakazi wa Dar ni illiterate!
     
  19. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,757
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    huku kuna mafisadi na watoto wa mafisadi na wapambe wao wengi. Wakiitoa ccm watashindwa kuishi mjini. Pia kuna wanaoamini siasa ni udini wengi na wengi wao hawana shule.
     
  20. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,841
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kujikombo sio lazima kuichagua Chadema Ktk Kila Jimbo bali nikuchagua kiongozi bora bila kujari ametoka chama gani?
     
Loading...