Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

YAFAHAMIKA: Kura za Dr. Slaa zinapunguzwa kwa amri

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Baija Bolobi, Nov 2, 2010.

  1. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Sasa ni wazi, kuna jitihada za chini chini kupunguza kura za urais za Dr. Slaa. Wazalendo ambao ni wasimamizi wa uchaguzi katika majimbo 5 wametuthibitishia kuwa, wamekuwa katika wakati mgumu huku wakishinikizwa na vijana "UWT" kuwa wapunguze kura hizo na kuwa ni agizo kutoka juu. Baadhi ya wasimamizi wametishiwa hata kuhamishwa baada ya uchaguzi au kushushwa vyeo.

    UWT wanatumia mwanya wa wagombea ubunge kuwa bize na kura zao zisiibiwe huku wakiziacha za Dr. Slaa bila ulinzi. Lengo la kupunguza kura za Dr. Slaa ni ili kutimiza ndoto za JK kushinda kwa zaidi ya 80%.

    Habari ndiyo hiyo.
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    basi ni wapumbavu
     
  3. R

    Renegade JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Hawa watu wamelewa madaraka mpaka wanawapuuza wananchi.Inasikitisha sana.:A S angry:
     
  4. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Washenzi hao UWT, nadhani UVT!
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hawatatawala
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    waache wafanye hivyo nguvu ya umma itawafuta huko huko
     
  7. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mwanzo wa machafuko, habari ndo hiyo
     
  8. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    kwa kuwa upigaji kura ulikuwa wa amani na utulivu hadi hatua ya kuhesabu kura na mawakala kuweka sahihi zao, chadema inatakiwa kuwa na kikosi maalum cha kujumlisha kura za dr slaa kila jimbo na kutuma matokeo makao makuu ambapo dr slaa atatangaza kwa mujibu wa fomu za matokeo amepata kura ngapi ili tujue hata kama wametuchakachua
    .
     
  9. rugumye

    rugumye JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hatari jamani, hili li serikali linakera kweli
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mbayuwayu inabidi aibe kura baada ya kuzikana
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mkwere anajua hapendeki lkn hataki kupata fedheha mungu atamuadhibu we mwache tu.
     
  12. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Kabisa naweza kukubaliana na taarifa hii, jamaa anataka aonekane anapendwa ajidanganye yeye na wenzie!! si utani tatizo ninaloliona mimi kuna majimbo CHADEMA haikuweka wagombea, sasa kuna uwezekano mkubwa hata mawakala huko hakuna wa kuweza kuleta matokeo ya vituo. Kwa hilo basi kwa wale ambao majimbo matokeo tayari nashauri hata wawaombe mawakala wa vyama vingine ili kujua matokeo ya vituoni na kuweza kujumlisha ili kuona kama tume yao itatangaza tofauti.
     
  13. K

    Kifoi JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: May 12, 2007
    Messages: 405
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    brother hakuna cha slaa wala slow ccm itatawala nchi hii mpaka kiyama mpaka pale waTZ watakapo amka kwenye usingizi mzito
     
  14. E

    Epifania Senior Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hii mijitu ni mijizi kama nini, wanaudhi mnooo. Nilianza kuwa na wasiwasi siku ya uchaguzi baada ya kukosa fomu za kujaza matokeo ya Raisi. Hawana maana. It means zile fomu walizoficha ndizo watakazotumia kujaza hayo wanayotaka wao. I hate them:A S angry:
     
  15. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    :doh:
     
  16. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    U.w.t - umoja wa wachakachuaji tanzania
     
  17. n

    nakose Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyinyi wanajamii forum mnaojiita wasoma acheni kua wajinga...pumbafu nyie

    Mkishinda mnashangilia ila mkiona mnakaribia kushindwa ndio mnaanza kulalamika.
    Hivi usomi wenu uko wapi???pale kwenye ukweli simameni kwenye ukweli...acheni kulalamikia ujinga.

    Habari ndio hiiioooooooooooooooo
    CCM is so leadiiing....

    pumbaf wakubwa
     
  18. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Watatawala lakini nafsi zao zitawasuta kwa kipindi chote kwa sababu watakuwa wanajua mioyoni kuwa watanzania wamewakataa
     
  19. I

    IMBOMBONGAFU Senior Member

    #19
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 7, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwongo wewe
     
  20. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umetoka mitaa ya Ohio hapo shughuli usiku mbona wewe mchana hivi
     
Loading...