Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yadaiwa ameuawa na kugonwa na treni

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jun 3, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,542
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    <table style="width: 491px; height: 277px;" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0"><tbody><tr><td colspan="3" style="padding-left: 10px; padding-top: 5px; width: 491px;"></td> </tr> <tr style="background-color: rgb(225, 225, 225); padding-top: 10px;"> <td style="width: 250px; padding-left: 5px; padding-bottom: 5px; padding-top: 5px;" valign="top">
    [​IMG]
    Vipande vya mwili wa mwanaume aliyegongwa na treni akiwa amelala juu ya reli</td> <td style="padding-left: 10px; width: 316px;" valign="top">
    Hizi ni picha za kusikitisha za mwanaume ambaye jina lake halijapatikana ambaye alifariki dunia jana baada ya kugongwa na treni akiwa amelala juu ya reli maeneo ya keko darajani.</td> </tr> <tr> <td colspan="3" style="vertical-align: top; width: 491px;"> Mwanaume huyo inasadikika alifanya makazi yake chini ya daraja la keko ambapo reli inakatiza.

    Kwa kuwa reli hiyo ilikuwa haitumiki kwa muda mwingi kijana huyo aliamua kufanya sehemu ya kulala na jana serikali ya Tanzania ilitangaza kuwa safari ya treni ya kuelekea Kigoma , mwanza, mpanda itaanza baada ya matengenezo ya daraja lililokuwa limeharibika kutengenezwa,

    Bila kujua kama kuna mtu tayari kichwa cha treni kilipita katika njia yake huku jamaa akiwa amepitiwa na usingizi katika reli na kukanyagwa hadi kufa.

    Chini ni Linki ya picha za ajali hilo.

    ONYO: Kama una moyo mwepesi usisumbuke kuangalia hapa chini


    [​IMG]
    [​IMG]

    Mtu mmoja ambaye jina lake halikufahamika mara moja amegongwa na treni katika eneo la Keko darajani jijini Dar es Salaam, wakati alipopitiwa na usingizi juu ya reli. Kijana huyo inasadikika alikuwa akiishi chini ya daraja hilo ambapo kuna njia ya reli.



    [​IMG]

    Mtu mmoja ambaye jina lake halikufahamika mara moja amegongwa na treni katika eneo la Keko darajani jijini Dar es Salaam, wakati alipopitiwa na usingizi juu ya reli. Kijana huyo inasadikika alikuwa akiishi chini ya daraja hilo ambapo kuna njia ya reli.


    [​IMG]

    Mtu mmoja ambaye jina lake halikufahamika mara moja amegongwa na treni katika eneo la Keko darajani jijini Dar es Salaam, wakati alipopitiwa na usingizi juu ya reli. Kijana huyo inasadikika alikuwa akiishi chini ya daraja hilo ambapo kuna njia ya reli.
    </td></tr></tbody></table>
     
  2. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hivi Traffic Police huwa wanapima ajali za treni?? Naomba kufahamishwa
     
  3. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Trafiki wanapima hizo ajali, si hilo linaitwa gari moshi. Kweli maisha ni magumu mtu kakosa hela ya kupanga geto mpaka kaamua kulala relini au huyu alikuwa chizi?
     
  4. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    nilisikia baadhi ya watu wakisema huyo alikua ni mgonjwa wa akili....
     
  5. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Ee mungu.....
     
  6. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Toba Rabi tuonee Huruma!
     
  7. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Huyo hajagongwa na treni,ila ni kwamba yeye ndo ameigonga treni.
     
  8. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Mkuu hata mateja wengi wakipata ile kitu huwa wanalala popote fofo fofo kabisa. Tena ukipita utafikiri amekufa kabisa! Kizazi kinaangamia. Mdhara ya madawa ndiyo hivyo, kichaa, kuchanganyikiwa, kuua kabisa workforce, etc. Inauma sana.
     
  9. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mungu aiweke pema roho ya marehemu. Amen
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    That was suicide? au Pombe? au vyote?
     
  11. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mamaweeeeeeeeeeeeeeee poleni ndugu mliofiwa ila MAdokta lazima wamfanyie uchunguzi huyo huenda alishauliwa kitambo kwani hapo kuna vibaka kufa mtu
     
  12. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    zingine hizo zinakuwa ni pombe, pia wakati mwingine watu wanamuua makusudi afu wanaenda kumuweka kwenye reli akanyagwe ili wasema aligongwa na treni....fanyeni utafiti kwanza...duniani kuna mengi..
     
  13. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nimeona mkwara wa Onyo: "Kama una moyo mwepesi...." nikadhani picha zinatisha kweli kweli kumbe hamna kitu! Mungu ailaza roho yake mahali pema peponi. Amen
     
Loading...