Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaani tunamaliza viti tu ndani.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sajenti, Aug 6, 2010.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kuna siku moja nilimuomba honey wangu angalau tuhamishie "game" kwenye kakochi ketu chumbani. Lengo ni kujaribu kutafuta radha kutoka kiwanja tofauti na kile tulichozoea kila siku "kitanda chetu". Kwa kweli zoezi lilifana mpaka mamaaa akauliza nilipojifunzia hiyo kitu.

    Sasa tatizo siku hizi hata kitanda mwenzangu amekitoa kwenye mahesabu na hasa linapokuja suala la "malavidavi" ni kwenye kiti tu mkienda kitandani ni kulala tu hata kama nataka kupambazua inabidi tuhame.

    Tumeshavunja kicho kiti mara 3 mshikaji ukimshauri tofauti anakuwa mbogo ile mbaya kisa eti hapo ndipo yeye mzuka wake ninapoupandisha na kuushusha...Dah! mpaka naogopa kubuni mambo mengine maana huenda akanogewa ikawa tabu!!!!!!.....
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    sasa sajenti tatizo lako ni nini hasa?

    hutaki afurahie tendo au? kama hapo ndo panapomfurahisha na wewe hapakuchukizi kwa nini msiendelee nako tu

    na hata kama mkibuni sehemu nyengine na nyote mkafurahia tatizo liko wapi?
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Buni!! buni!!!sasa buni yakusimama atachoka unarudi karume!!
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kata mti panda mti...
     
  5. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hapo nilipo bold: Inaonekana unataka kubuni kitu kisicho sahihi ndo maana dhamira yako inakusuta. Ilipoamua kwenda kwenye kiti ilikuwa pouwa kwa kuwa ni kitu kizuri lkn sasa inaelekea unataka kumrusha ukuta. Kaka hiyoo si sahihi --- ushindwe na ulegeeee
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Not bad!!! it is begin with you!!vunja duka silako kuliko waje wakuvunjie wevi!!:nod:
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Endelea kula nae raha hapo hapo maana ndipo patamu kwake na ukihama tu ujue mali zako zitaanza liwa na mtu mwingine
     
  8. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Siku hizi kuna jamaa wanatengeneza viti vizuri sana vya chuma, fanya oda ya kimoja special kwa ajili ya kumkunia shemeji!
     
  9. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hiyo staili gani mnatumia? Au ndo mshuko wenyewe!!
     
  10. R

    Reena Member

    #10
    Aug 6, 2010
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    dah! sasa fundi huwa mnamwambiaje
     
  11. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Hapo ndio panaponiacha hoi..fundi aliwahi kuniuliza hilo swali nilibaki nacheka tu...
     
  12. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Hilo behewa au kiti ambassodor?? ushauri mzuri nitaufanyia kazi sitaki nimkwaze mdau si unajua tena macho...........!!
     
  13. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Nimeipenda hii FL1 ipe roho ile kitu inapenda au sio??
     
  14. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    siku nyingine muwahi sakafuni .... siku ingine mjaribishe na darini...!!:love:
     
  15. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    haya mambo ni noma sana kuna watu uwa wanamalizana kwenye dressing table na kuishia kuvunja kioo
     
  16. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Mshauri mfanye Threesome. Unaweza kumkaribisha kwa mfano Mwafrika wa JF au Boflo au sijui Mrembo gani wa hapa JF? Simsemi maana madada zetu sasa hizi watanipandisha mzuka wao wa Matusi

    Uamuzi ni WENU katika hiyo bahari ya mapenzi na onjaonja.

    Nenda kwa Mafundi vyuma wakutengenezee kiti cha Chuma na Bati....... hamkivunji hata muwe wanne.

    Ila msimalize nguvu zote kabla hamjaenda kujiandikisha na kumpigia kura Dr. Slaa.
     
  17. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Tayari hiyo...!:rant::rant:
     
  18. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jaribu na juu ya meza..:nod::nod:
     
  19. papag

    papag JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2010
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Watcha gonna do when they come for you?
     
  20. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Jaribu mkiwa ndani ya maji ni blaahh:love:
     
Loading...