Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaani jinsi 'alivyonivuruga' halafu kanipa 2000/=, sina hamu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Apr 30, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Haya ni malalamiko ya mwanamke ambayo amekuwa akiyatoa hadharani
    kwa wanaume ambao ni rafiki wa mwanaume ambaye alimpa 'uroda' na
    kuishia kuhongwa shilingi 2000/= baada ya kupelekewa 'moto' wa kutosha
    na huyo mwanaume.

    Ushauri anaowapa wanawake wenzake ni kwamba wasije wakapotea na
    kumkubalia jamaa kwani ni bahili asiye na mfano.

    Mambo ya w***uu hayo, mzizi wa aibu ulishakatika zamani ktk
    mambo ya ngono!
     
  2. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    buku 2 yote iyo,mi ningempa buku tu ya nauli
     
  3. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yeye na huyo mwanaume wote ni two I.diots Kwani huyo mwanamke ni muuza kuku? Na huyo jamaa ni kahaba au hajui anatakiwa kuwa na mke?
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...usawa huu anapewa pesa yote hiyo, aaah!!
     
  5. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kwani yeye hakupata raha yaani nyie viumbe mnapenda sana kulalamika.Yaani kama mimi hiyo buku 2.Angeisikiliza kwenye bomba kama msaada ningemgaia kidogo maji ya kunywa.
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyo mwanamke kama ni mfanyabiashara ni bora akajisali TRA ili aweze kulipia kodi ya mapato. Na ahakikishe amepewa TIN yake.
     
  7. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama jamaa alimpa kweli shughuli ya kutosha yeye ndo alitakiwa amlipe!!
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi ni lazima ulipie ukifanya ngono na mwanamke? Wanawake wanajidhalilisha kupita kiasi.
     
  9. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanawake wanategemeana, Mi nkibeba ninayefanya naye kazi (Kampuni Moja) siwezi hata kufikiri kumpa hela. Na wengi ukisha mega kesho yake ofisini mnakuwa kama hamjuani tena. Utani na vitu vingine vinakatika.
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Dooh katapeliwa...ingekuwa mimi ningebadilisha payment terms to avoid future disappointments, 75% advance payment is must.
     
  11. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe siku hizi hiyo maneno ni biashara huria eh!
    Mie nilikuwa nafanyaga mali kauli, kisha nawatoa mswaki..........................
     
  12. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    buku 2 inatosha kwa sabuni yakutoa uchafu wote au cio demu.
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    wajukuu wansoma hii maneno, shauri yako mie nimechoka mashauri ya kujadili matatizo kila uchao.
    Wakati mwingine viwe vikao vya kupeana pongezi aisee sio usuluhishi tuuuuu!
     
  14. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Loo! huyu sio mwanamke ni mwanaatoke mama asife,si angepatana bei kabla hajakwenda huvuliwa nguo? tena inawezakua anakelele za wizi ndani hujui kama anaona raha au uchungu,eti kanipa 2000 puka chaka.....
     
  15. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,243
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Kwani utamu aliufeel mwanaume tu? Si mnataka haki sawa shukuru umepewa hata hiyo buku 2.
     
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    kwani alifanya naye ngono ili apewe hela au kutimiza tu haja za mwili
     
  17. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyo atakuwa alitiGOliwa..ha ha ha
     
  18. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aseeeee
    Duuh!!!!
     
  19. p

    poto Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni pm nikujuze
    N
     
  20. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kosa kubwa wanalofanya wapenzi wetu ni kufikiria kupewa held in replacement with sex. Kuna dada mmoja rafiki yangu niliwahi muuliza amewahi mnunulia jamaa yake zawadi au kumpa pesa? Akanaambia,si huwa nafanya naye mapenzi! Nilitamani hata kutapika,a graduate unaongea hivo? Nikamwambia twende na mi nikaku.....be ili nikupe hela,mpaka leo hataki kupiga story na mimi. Lakini lengo langu la kumuonesha ana mawazo ya kikahaba lilitimia.
     
Loading...