Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

yaan!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bia, May 30, 2011.

  1. b

    bia JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    najua huenda nimekosea njia,lakin pia c mbaya 2kaangalia hii mambo ambayo inanikeraga kupita maelezo na huenda nawe yamewai kuku kumba.nimesoma na kukaa na watu wengi wenye tabia tofauti,ila kinachoniuma ni kuwa nimekua rafiki wa ukwel haswa wale marafiki zangu wa karibu,hakuna best yangu atakaekuja na shida yoyote ile ambayo ipo ndan ya uwezo wangu nkamwangusha hata sa ingne natoa hata kama itaniathiri bdae ilimradi 2 kudumisha urafik we2,kinachonifanya nichanyikiwe na nishndwe kujielewa n kuwa hawa hawa mabest wangu wa karibu ndo huniangusha,why?kwa sababu kila nkiwakopesha hela hairudi kwa mda muafaka huchukua hata karibu ya mwaka,na ntaipata kwa kujishusha ijapo ndo mwenye mali au sa ingne na kugombana pia,hunifungia cmu sa ingne nk,kuna wakat nami napungukiwa nkiwaconsult weng hunipiga chenga na ntapata jawabu tena kwa m2 nisiyekua nae karibu cna.wana jf am confused and retreated by my close frnd,just soma andika anythng unachowaza.
     
  2. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Punguza huruma mpendwa, hao hawana urafiki wa kweli na urafiki walionao kwako ni kwa ajili ya manufaa yao ni bora uachane nao. Muombe mungu ukupatie marafiki wenye upendo wa dhati ambao utakuwa nao ktk shida na raha
     
  3. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mfadhili mbuzi utamla mchuzi,binadamu atakuuzi.......Tenda wema usingoje shukrani....Ni maneno ambayo kisaikolojia yanasaidia sana ukiwa unayakumbuka katika ''situation'' yako.
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    The first stage ni kutambua tatizo, hilo umefaulu
    The second stage ni kutafakari na kuchukua hatua mana
    waweza tambua alafu bado ukaendelea kuumizwa...

    USHAURI; Fanya mambo ndani ya uwezo wako mwanadamu
    hata umfanyie nini haridhiki ni wachache wenye kuridhika, hivyo
    kua makini na hao marafiki maana wanakuchukulia advantage..

    All the best katika kuweza kuchukua hatua...
     
  5. e

    ejogo JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole sana ndugu bia! Ila unatakiwa ujue tabia ya pesa na shida. Mtu ukiwa na shida na kwenda kukopa kwa mtu, moyoni unakuwa safi kabisa kuwa utairudisha hiyo pesa kwa muda mliokubaliana. lakini ukishatatua tatizo lako na muda wa kurudisha pesa ukishafika, watu wengi wanakuwa wagumu moyoni mwao kuirudisha pesa hata kama anayo. Kuna wengine wanatabia ya kurudisha pesa kidogokidogo hata kama anayo yote. Nakushauri usome tabia za hao jamaa zako unaowakopesha ili baadae wanapokuwa na shida ujue jinsi ya kudili nao kwani wanasahau kuwa shida huwa haziishi.
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    the greatest love of all is to love urself

    be selfish sometimse
     
  7. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Siko mbali na wewe ndugu yangu
     
  8. b

    bia JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thnks all,i wil 4lo yo advice
     
  9. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145


    Well said, tupo kwenye trail moja. Tatizo la huyu ndugu hapendi kuonekana kam-let down rafiki yake.
    Na watu wamekugundua weakness yako.
    Angalia utashindwa kufanya vitu vya maana coz hao rafiki zako.
    Kumbuka binadamu huwa haturidhiki, ukinipa moja,
    ninajua kumbe kutoa moja kwako siyo issue, unataka mbili!
    Ukitoa mbili, nitataka tatu nk.
    Jivue gamba.
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    May 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    my dear
    tumia huu msemo
    WEMA USIZIDI UWEZO
    nadhani unaufahamu vizuri
    Any one who takes advantage of you is not a friend
    ..
     
Loading...