Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaan mara kwa mara nilikuwa nikishidwa kujibu hii

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Adam waTZ, Dec 12, 2011.

  1. A

    Adam waTZ Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ilikuwa ni chemsha bongo. Kwamba umepewa vitu vitatu ambavyo ni simba, nyasi au majani na mbuzi .sasa uvivushe mto kimoja baada ya kingine usivushe zaidi ya kimoja na uhakikishe vinafika salama vyote so kumbuka ukivusha simba ukaacha mbuzi na majani ina maana mbuzi atakula majani na kama ukivusha majani nakuacha simba na mbuzi ina maana simba atakula mbuzi. Hebu niambie wewe utavushaje hivyo vitu.
     
  2. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    halafu kimoja kimoja,lo!
     
  3. A

    Adam waTZ Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaah kimoja kimoja mbona inawezekana we chemsha bongo tu
     
  4. che wa Tz

    che wa Tz JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kweli we kilaza
     
  5. N

    Nakadongo Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utavusha mbuzi,utaacha cmba na majani,utarudi kuchukua majani then utayavusha utamchukua mbuz utarud nae,ukifika utamwacha mbuzi utamvusha simba,then utampick mbuzi
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Mkuu hapa unachukua mbuzi halafu unamvusha wakati huo simba umemwacha na majani(simba hali majani),halafu unarudi kuchukua simba unamvukisha aliko mbuzi,ukimfikisha simba kule kwa mbuzi unarudi na mbuzi unamwacha simba mwenyewe,
    ukirudi na mbuzi unamwacha upande yaliko majani halafu unachukua majani nakuvukisha upande wa simba,kwahiyo simba anambaki na majani(simba hali majani),then unakuja kumalizia kumvukisha mbuzi,unakuwa umemaliza.
     
  7. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    haya tuliyajib tukiwa std lll
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Hili ni sawa na lile la kuvuka daraja na wewe hauna hela na kuna mlinzi,kuvuka daraja sh 100.
     
  9. A

    Adam waTZ Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daah mwana unaweza. kiukweli ilikuwa hot enzi hizo
     
  10. A

    Adam waTZ Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yes. Well done, kweli tumekuwa na kiakili enzi hizo ni bonge la mtihani
     
  11. tobycow

    tobycow Senior Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyo simba unayemvusha vusha hvo akufanyi ki2 ni wa mbuga gan tafadhali naomba nifahamishwe
     
  12. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 542
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Ha, ha, haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.......................Labda simba huyo ni camerun
     
  13. m

    mbambaguy JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unamchukua mbuz unamvusha cz cmba hali majan unarud unakuja unachukua majan unapeleka ukiwa unarud unarud na mbuz unaacha majan ukfka unachuku cmba unapeleka kisha unamrudia... hapo malzia sasa....
     
  14. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    sasa akishajibu m1 si inatosha mpaka wote mchangie????????????/
     
  15. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    inanikumbusha ile ya kwamba bata mbele ya bata na bata nyuma ya bata ni bata wangapi?
     
  16. k

    kifuniboy Senior Member

    #16
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli siyo kila supu ya utumbo.(A.K.A,upupu)inaliwa.
     
  17. a

    amiride JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hebu jaribuni hii "Juu ya meza kuna nzi 10 ukiua mmoja watabaki :lol:wangapi?
     
  18. Mbayuwa2

    Mbayuwa2 Member

    #18
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh...... Sina jawabu
     
  19. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Mh! Hii ni sawa na kuuliza km kuna wa2 10 ukimpiga risasi m1 watabaki wangapi.............
    Maskhara hayo
     
  20. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Labda simba wa sarakasi huyo
     
Loading...