Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaacheni magugu na ngano viote pamoja

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Freetown, Oct 2, 2010.

  1. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kuna mchangiaji katoa haya maoni kwa kweli nimeyapenda

    anasema:-Kwa kweli nimeyakubali yale maandiko yanayosema YAACHENI MAGUGU NA NGANO VIOTE PAMAJA . Na itakapo fika wakati wa kuvuna sisi wavunaji tutajua ni nini cha kufanya hapo tarehe 31st October.

    Kwa hakika kila mtu anapokwenda kuvuna ataruka magugu na kuvuna ngano

    Mwenyezi Mungu ibariki tarehe 31st October, na uwape ufahamu Watanzania wanaoteseka kutokana na uongozi unaokumbatia mafisadi, kutoichagua ccm
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,506
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Magugu ni yapi na ngano ni ipi Mkuu?
     
  3. A

    Audax JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    magugu ni ch...........................................,cu................................. na ngano ni Chama chetu kileeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee,
     
Loading...