Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya Wyclif Jean na Siasa Za Tanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TandaleOne, Sep 12, 2010.

  1. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Jipangeni ndugu.2020 maana sasa mmechelewa.Huwezi kutumia tobo dogo moja kuingia ikulu.Unahitaji mlango mkubwa.Jifunzeni toka kwa Wycliff Jean.
     
  2. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2010
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,916
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Wa kujipanga ni wewe uliyekurupushwa kujiunga na JF kwa ujira wa $%@@@
     
  3. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Kazi unayo kaka.
     
  4. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hata milele na daima hakuna mtanzania mwenye akili timamu ambaye yupo tayari kukipa chama cha kidini ambapo ni kinyume cha katiba kuongoza nchi. kimepambwa na waandishi wwa habari kwa sababu ya waandishi na wahahriri ni waumini wao. kura yangu no please. kura za wasio wanachama wa imani no please. weende kwenye nyumba zao za ibada. kwa hiyo hakuna cha 2020 wala 20000
     
  5. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Kuna watu wehu sana jamani.Hivi unamkatia mwanao tiketi kuingia disko ndani ya ukumbi uliojaa halafu anapata matatizo unailaumu serikali??????
     
  6. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Kaka huogopi???
     
  7. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,448
    Trophy Points: 280
    Tuma ujumbe huu kwa watu 50 thanks

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Una kadi ya kijani nasikia.Just incase.
     
Loading...