Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya Vitambulisho vya Taifa kama chanjo ya mbwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Leonard Robert, Jul 3, 2012.

  1. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    Vitambulisho vya Taifa vinanikumbusha uchaguzi mkuu wa 2010..
    Kipindi hicho mgombea wa uraisi kupitia ccm alitawanya mabango yake nchi nzima hata kule kusiko fikika kwa urahisi {vijijini ndani}

    nakumbuka Nyamagana ilienea mabango ya chagua Masha kwa maendeleo,kona hadi kona kuanzia buhongwa hadi mjini yaani mabango mengi kuliko kawaida.
    Huko magu Limbu aliweka mabango ya kutosha mitaa yote ya Magu ilikuwa ni chagua dr.Limbu..

    Inashangaza kuona mambo ya kichama yanatangazwa kiasi hiki lakini swala la vitambulisho tena vya taifa halina matangazo hata moja maeneo ya huku vijijini..
    Niko maeneo ya kata viziwaziwa wilayani Kibaha,huku hakuna bango wala habari zinahusu vitambusho vya taifa,kiasi kwamba hadi swala lenyewe halijulikani miongoni mwa wananchi..

    Swala hili linapewa uzito mdogo sana tena sana,na matangazo yake ni kama yale ya siku ya CHANJO YA MBWA..
    Sijui tatizo liko wapi..
    Nini kinasababisha mambo ya msingi katika taifa yapuuzwe huku vitu visivyo na maana sana vipewe uzito mkubwa..
     
  2. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,114
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Wanajua haiwasaidii watangaze ili iweje
     
  3. k

    kijereshi JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni habari ya kusikitisha kwakweli jambo la msingi kama hilo halafu halipewi uzito unaotakikana kufanya watu wajue umuhimu wake
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    nchi inakoelekea ni kubaya sana
     
  5. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    sijui watu wa kijijini wameitendea nini nchii hii
     
  6. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    Wadau wenzangu wa vijijini hali ikoje huko kwenu?
     
  7. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 586
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Halafu wametengewa mahela kibao
     
  8. H

    Henry Philip Senior Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 29, 2008
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    simple tu; kwenye vitambulisho vya taifa serikali haina mpango endelevu wa kuendelea kuibia nchi baada ya hapo ukilinganisha na siasa ambapo wizi unaendelea. Yaani ni mradi ambao malipo yake ni kiduchu ndio maana yake..serikali nchi hii imekali kuiba tu hakuna cha maana.
     
  9. K

    Kamura JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona wamejieleza vizuri kwenye kipindi cha power break fast kwamba wanaanza na Dar es Salaam halafu watakwenda kwenye mikoa mingine kwa awamu! Wakifika kwenye mkoa wako utawaona matangazo tu.
     
  10. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,949
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    hivi hapa dar kuna haya matakazo??? Mim nilipo rudi jana nikasikia walipita kuandikisha sasa sijui watarudi tena au ndio imetoka??
     
  11. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nafikiri watanzania huangalia siasa za uchaguzi tu, ndio maana hata wapinzani wamekuwa kimya kuhusu hili. Wanaiachia serikali na wao wabaki kulaumu tu!
     
  12. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ukiona huvyo hamna mslahi binafsi
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    hakuna matangazo ya kutosha hapa Dar
     
  14. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    haya mambo kama ya vazi la taifa
     
  15. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    mbona tarehe zinazotangazwa ni za taifa zima,ikoje hii mkubwa?
     
Loading...