Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya uwanja wa ndege kigoma...

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, Sep 9, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Baada ya Wadau kuwashikia Bango, UWanja wa Ndege Kigoma Wameshafuta hii:

    [​IMG]


    IMEBAKIA HII: (SIJUI NI KIASI GANI CHA FEDHA zA UMMA ZIMETUMIKA HAPO KUANDIKA UTUMBO NA KUFUTA );

    [​IMG]


    Uongozi wa Uwanja wa Ndege Kigoma Umeandika kwenye blogu ya Michuzi ukilalamika kuwa Bandiko lililotolewa halipo tena tokea Januari, 2011. Utaona kilichofanyika hpo ni kufuta Ilani yote badala ya kurekebisha maandishi ili kutoa ujumbe kwa lugha sahihi..hii inaonyesha namna gani uongozi huo usivyokuwa makini...(Twaweza kujiuliza kwa nini waliandika kitu wasichojua?. na ni fedha za umma kiasi gani zilmetumika hapo kuandika na baadae kufuta baada ya wadau kulalamika?)...

    source: http://issamichuzi.blogspot.com/search?q=lugha+gongana+kigoma
     
  2. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hahahahaha jamaa wanalalamika nini basi wangeacha liwepo.
     
  3. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kaka bado upo burega??
     
  4. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo wamelipiga rangi pia safi sana wana JF kwa kusaidi tatizo ilo.
     
  5. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwan waliandika nini hapo! Haki helimu
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    haha haaaa ha....................huh,kwa kuongea sio ye2 hata kuandika jamaaaaani
     
Loading...