Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

YA "TBC" na miaka 35 ya CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by buhange, Feb 5, 2012.

  1. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana JF,

    Ni wakati mwingine wa kujadili na kuweka sawa maswala tata yanayoendana na maslahi ya taifa.
    Kwa tukio la leo wakati TBC wakijaribu kurusha maadhimisho ya miaka 35 ya magamba kule Mwanza ndo hasa yamenisukuma nitupie uzi huu.
    Hivi TBC inaonyesha sura gani kwa mwenendo wa utendaji wake kwa sasa?, hii ni televisheni ya taifa au? maana utendaji wa shirika hili unaweza kufanishwa kabisa na mwenendo wa Magamba, kila kitu kufanywa kwa uzoefu, habari inagoma kuruka hewani mpaka mara mbili?
     
  2. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,021
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    acha hzo bana, sasa si imegoma kuruka we unafikiri wametaka igome kuruka, mbona mnataka kuleta mambo yasiyo na maana! anywai unafikiri labda nini wewe???
     
  3. D

    DOMA JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kwani Tbc bado ipo? Me huwa naangalia television ya taifa ITV
     
  4. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    CCM wamelipia matangazo yote ya Star TV na TBC........Hata CUF,CHADEMA,NCCR-Mageuzi,TLP et al wanaweza kulipia na kurushiwa mikutano/vikao vyao ama shughuli yao yoyote Live kama ilivyokuwa kwa CCM leo....
     
  5. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nina sababu ya kuuliza mkuu, maana mambo ya serikali hii kupenda kutuletea vyuma chakavu ndo matokeo yake haya tunaaibika worldwide maana kama ATC kumejaa ndege chakavu itashindikanaje TBC kujaza vyuma chakavu? kumbuka siyo leo tuu, imekuwa mazoea yao. Leo, imegoma taarifa toka ktkt ya jiji la mwanza, Je! ingekuwa Basanza huko Kigoma si tusingeona kitu kabisa. Fikiria vema kuhusu sera ya manunuzi ktk taifa hili halafu rudi tena hapa mkuu, inawezekana sana hoja yako imejengeka kimantiki, karibu uwanjani...
     
  6. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pyaaaaa!!! kama bata kanya.
     
Loading...