Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya Tarime Yamulikwe kwa Manufaa ya Wote

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Erick G. Mkinga, May 25, 2011.

  1. Erick G. Mkinga

    Erick G. Mkinga Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ishu ya Tarime iangaliwe kwa kina..jana taarifa ya habari mwili wa marehemu uko barabarani,..sasa hii ni nini? huu sio ustaarabu zaidi tunazidi ongeza chuki ndani ya jamii...Nafikiri wanaitaka maiti wapewe wafanye maandamano wakazike..Tunamengi ya kufanya kama nchi masikini na Mengi ya muhimu tunayohitaji kuyazungumzia kuliko hii habari ya kunyang'anyana maiti.
     
Loading...