Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya RZ1 na Beno na Malisa na shigella ni maandalizi ya Urais 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BABA JUNJO, Jan 5, 2011.

  1. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uvumi toka jikoni unasema kwamba Kigogo anayetaka kiti 2015 (Simtajia) anataka kuimarisha nguvu zake ndani ya chama kupitia UVCCM. Na kitu cha maana na cha kwanza ni kuwa nguvu ndani ya Kamati kuu ya CCM(CC) ambayo Mwenyekiti wa UVCCM ni njumbe. Sasa Beno sio mjumbe wa CC. (Anakaimu nafasi ya Mwenyekiti UVCCM) Na ili awe Mwenyekiti na mjumbe kamili wa CC ni lazima Uchagizi ufanyike, na uchaguzi ukifanyika kwa Beno ni nugumu kuwa Mwenyekiti kwani utaratibu ni " Kama Katibu Mkuu anatoka Bara basi Mwenyekiti atoke Visiwani. Kwa hiyvo ukiitishwa uchaguzi wa mwenyekiti lazima majina ya wagombea yatoke visiwani.
    Sasa kinachotakiwa kufanywa (zengwe) Shigella atolewe na ateuliwe Katibu Mkuu toka Zanzibar ili majina ya mapendekezo yatoke Bara likiwemo la Beno Malisa ( mtetea kiti)
    Kwahivyo huo ndio mwanzo wa vita hii. Baada ya hapo mabo yatakuwa yametulia maana RZ1 na Beno sasa watafanya kazi ya kuwashawishi vijana wote juu ya mgombea huyo mpya na mambo ya takuwa mswano. Nimeipata kutoka jikoni hata kabla hawajapakuwa.
    Twende!!!!!!!
     
  2. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kaaz kweli kweli, ila vita ni ngumu!
     
  3. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Alama za nyakati, kama tutakuwa na katiba mpya na tume huru hizo dili zao ndani ya CCM hazina maana kwani uamuzi wa nane ashike nchi ni matokeo halisi ya kura za wananchi
     
  4. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uvumi toka jikoni unasema kwamba Kigogo anayetaka kiti 2015 (Simtaji) anataka kuimarisha nguvu zake ndani ya chama kupitia UVCCM. Na kitu cha maana na cha kwanza ni kuwa na nguvu ndani ya Kamati kuu ya CCM (CC) ambayo Mwenyekiti wa UVCCM ni mjumbe.

    Sasa Beno sio mjumbe wa CC. (Anakaimu nafasi ya Mwenyekiti UVCCM) Na ili awe Mwenyekiti na mjumbe kamili wa CC ni lazima Uchaguzi ufanyike, na uchaguzi ukifanyika kwa Beno ni ngumu kuwa Mwenyekiti kwani utaratibu ni "Kama Katibu Mkuu anatoka Bara basi Mwenyekiti atoke Visiwani". Kwa hivyo ukiitishwa uchaguzi wa mwenyekiti lazima majina ya wagombea yatoke visiwani.

    Sasa kinachotakiwa kufanywa (zengwe) Shigella atolewe na ateuliwe Katibu Mkuu toka Zanzibar ili majina ya mapendekezo yatoke Bara likiwemo la Beno Malisa ( mtetea kiti)

    Kwa hivyo huo ndio mwanzo wa vita hii. Baada ya hapo mambo yatakuwa yametulia maana RZ1 na Beno sasa watafanya kazi ya kuwashawishi vijana wote juu ya mgombea huyo mpya na mambo yatakuwa mswano. Nimeipata kutoka jikoni hata kabla hawajapakuwa.

    Twende!!!!!!!
     
  5. d

    dotto JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    haitawasaidia mambo yalishageuka labda ije kanu
     
  6. Bob

    Bob JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2011
    Joined: Sep 10, 2007
    Messages: 264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Dr. E.N
     
  7. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    napita jamani.
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    how old will they be?
     
  9. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wacha kuogopa, mbona haukumtaja huyo mgombea urais 2015? Umeniudh sana, unafcha kwa nini? Bora ungekaa kmya bwana!
     
  10. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Hoja yako imekosa 'mashiko' kwa kutufichia huyo jina la huyo kigogo...Inabaki kuwa tetesi tu kama kwenye magazeti ya 'Shigongo' wanapozushia watu kisha kuficha majina ili wasije pelekwa mahakamani!
     
  11. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tupe huyo anaetaka kugombea
     
  12. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,821
    Likes Received: 945
    Trophy Points: 280
    nasikia eti, eti mpaka lini weka wazi bwana
     
  13. n

    nkosiyamakosini Member

    #13
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona hujajitaja mwenyewe kuwa rais, kama unajiona huwezi waachie wawezao, porojo za nini? thanks
     
  14. N

    Nanu JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    It is a move, shigela atapewa nini? Au atapewa udc?
     
  15. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Bila jina mzee, hii story yako haitakuwa na maana. Wewe siyo gazetu mpaka ufiche majina humu unless na wewe una personal interest kwenye hii issue???
     
  16. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0

    wa nini na wewe kwani hujui Rais 2015 ni Dr Slaaa?/
     
  17. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0

    achana nae wewe jua 2015 Dr Slaa ndio RAISI WETU hata kama mafisadi watamsimamisha Nyoka hawapati kitu
     
Loading...