Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya roliondo na hatima ya tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mbinayamaswa, Apr 16, 2011.

  1. m

    mbinayamaswa Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwana JF tafakari hili:Itakuwaje BABU wa Loliondo atoweke gafla halafu aache ujumbe mfupi kuwa ,NDUGU WANANCHI NIMEAMUA KUKIMBIA MAANA NIMEGUNDUA HII DAWA NI SUMU NA HUUA BAADA YA MWAKA 1,wanangu 3 wamekufa kwa kuwa wao ndio walikuwa wa kwanza kuwafanyia majaribio, kweli walipona lakini baada ya mwaka mmoja wamekufa wote kwa mkupuo, bora nikaliwe na SIMBA KUliko kipigo cha wananchi,
    unafikili dunia itafanya nini? hili tunalitarajia hapo baadaye kutokana na MATABIBU kuwa wengi. Tafakari chukua hatua .
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mods hamishieni hizi vegetables jukwaa linalolohusika
     
  3. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Duh! nahisi ukimwi na Mafisadi watapungua sana, maana wao ndio wakwanza kupiga kikombe!
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ..........Jamani hivi hapa JF kuna watu kama nyinyi..........kama una cha kupost kaa kimya na soma post na comments za wenzako si dhambi...huu upuuzi unashusha hadhi ya JF..Huu ni umbea na fikra za hadithi za kuzimu ni za kuzungumzwa na watu wa vijiweni sio hapa..
     
  5. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli mungu alimuumba mwandamu siku ya mwisho kwani vilivyoumbwa kabla ya hapo havina mabadiliko makubwa ya tabia/sifa e.g. Maji, Mwanga, Usiku, n.k. Lakini binadamu wapo warefu na wafupi, wembamba na wanene, wenye hekima na wasiokuwa na hekima kama mbinayamaswa a,k,a jina la kisukuma
     
  6. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Crap crap crap jipange jombaa
     
Loading...