Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya reo reo Magomeni Mapipa

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jun 2, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmmh huyu mwanamke.... Big up
     
  3. B

    Bob G JF Bronze Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyu Demu na hivi vitoto vinatisha, sa hapo ni Jangwani nini na huyo ni Mamba au Kenge?
     
  4. k

    kaka miye Senior Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ukioa huyu uwe tayari kwa lolote
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Magomeni Mapipa ya dar au ?
     
  6. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    baada yapo wale wenyeji wa Tandale kwa Mtogore watajiburudisha na mishikaki ya vijiti ya hamsini hamsini (50)........ni balaha kwakeli
     
  7. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nyama tamu sana hii naona hata huyo dogo wakike anatoa mate tuu!
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,681
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    Duh nimeipenda ila sidhani kama atapata soko la maana kule bagamoyo kwenye shamba la mamba wale jamaa walisema kilo ya nyama ya mamba kwa wakati ule ilikua elfu 25
     
  9. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ishhhi! nikimuona tu huyu dada natoka nduki asije nifanya kama mamba
     
  10. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hakuna cha ajabu zaidi ya tofauti ya utamaduni. Kule India mtu akikuta kichwa cha ng'ombe bucha lazima azimie kwanza, halafu akiamka Nduki hadi kwa M'kiti wa mtaa. Halafu lazima itakuwa breaking news.
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mna kazi bora mimi vegetarian
     
  12. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Hizi Nyama choma, tuwe makini
     
Loading...