Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya nigeria yanukia Tanzania?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rwabugiri, Feb 1, 2008.

  1. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  2. Mkereketwa

    Mkereketwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2008
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 202
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndiyo nguvu ya umma, kama serikali haiwezi kusikiliza kero za wananchi, inabidi wenyewe watatue matatizo yao.
     
Loading...