Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya Mbunge Rev. Rwakatare ni Kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgt software, Dec 11, 2010.

  1. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    Nimeshutushwa sana na tuhuma za mbunge wetu wa kuteuliwa Mama Gratruda Rwakatare kuhusu undani wake kutoka katika gazti la kufuatilia mambo ya watu Binafsi yaani ya Udaku yanayotoka Kila ijumaa ikimuhusisha Rev. G. Rwakatare na ndoa yake, ikidaiwa kuwa yeye uishi bila mme na anawajibikaje kushawishi Umma na waumini wake kufuata maadili mema hasa kusuruhisha ndoa wakati ya kwake ilimshinda?
    Mwenye hoja karibuni
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Anaitwa Mchungaji Dakta Getrude Rwakatare. Udakta wa kuokoteza. Waumini wake wote ni matajiri/mafisadi.
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwani Na JAMIIFORUM NI sehemu ya udaku?
     
  4. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    Rutashubanyuma
    [​IMG] JF Senior Expert Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] Join DateFri Sep 2010Posts3,032Thanks1,233Thanked 994 Times in 383 Posts Rep Power28

    Did you find this post helpful? [​IMG] | [​IMG]
    [​IMG] Re: Mchungaji Rwakatare kudai bilioni 2 kwa kuchafuliwa jina.......

    Rwakatare adai fidia ya bil. 2/-


    na Mwandishi wetu


    [​IMG] Mchungaji Getrude Rwakatare wa Kanisa la Mikocheni B la Assemblies of God, amelitaka gazeti la KIU kumlipa fidia ya sh bilioni 2, kutokana na kuandika habari ambayo imemshushia hadhi katika jamii. Notisi ya kutaka gazeti hilo lilipe kiasi hicho, imeandikwa na Kampuni ya Mawakili ya Maleta & Ndumbaro ya jijini Dar es Salaam na waliopelekewa ni mmiliki wa gazeti hilo, Kiu Investments Limited na Wachapishaji wa gazeti hilo, Imprint.
    "Novemba 26 mwaka 2010, gazeti lako la KIU, lilichapisha habari kwa uongo na kwa makosa na isiyo na ukweli wowote. Habari hiyo ilikuwa na kichwa cha habari cha "Mchungaji Rwakatare Matatani Tena! Ni kwa kuongoza kanisa bila ya kuwa na mume".
    Katika notisi hiyo, mawakili hao wametoa siku saba kwa gazeti la KIU, limuombe radhi Mchungaji Rwakatare, kwa kukanusha habari hiyo pamoja na kumlipa fidia hiyo, vinginevyo watalishtaki mahakamani.
    Mawakili hao wamesema habari hiyo, ililenga kuipotosha jamii na kuifanya iamini kuwa Mchungaji Rwakatare alikuwa akiwashutumu wanawake kwenda kwenye ofisi za wanaume kuomba mikopo, kitu ambacho Mchungaji Rwakatare hajawahi kufanya.
    "Habari hiyo ilikuwa imejaa uongo na upotoshaji; na ililenga kuharibu heshima na hadhi ya mteja wetu na kumletea usumbufu, hasa ukizingatia hadhi kubwa aliyonayo katika jamii," ilieleza ba​
     
  5. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tukuulize wewe uliyeko JF
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kama habari ni ya uongo si aseme sasa mumewe ni nani?Sio kwa sababu unatumia jina lake ndo mumeo!
    Tumia jina la wazazi wako wa kule moro kama rafudhi yako ilivyo kama umeachana nae acha na jina lake
     
  7. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    NI KWELI,na watu wanaokera JF kwa kuleta udaku ni JEYKEYWAUKWELI,Malaria Sugu,KALAMAZOO na DAR ES SALAAM.Hawa watu wananikera kweli kweli :angry:
     
  8. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiu ni la shigongo pia? Si watammaliza akshindwa ubunge na bil 2 tena. Mchungaji gani yule ni msanii anaejua kutumia mdomo wake kiimani
     
  9. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    Huyu Mama Mume wake yupo pale karubu na salamander juu ya duka la viatu Bata anashughulika na biashara , Kama Yeye alimtelekeza basi abadilishe Jina asiendelee kutumia jina lake badal yake Mke aliyenaye ndiye anayepaswa kulitumia, je ukizaa na mtu baki ni lazima atumie Jina lake la Ukoo ? kama yeye aliolewa na kuachika ni shariti arudishe jina kwa mmliki halali lisiwe na jumuia
     
  10. k

    kayumba JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Tatizo nini mkuu, mama anajua matatizo ya ndoa hivyo kuyasuluhisha ni rahisi. And remember that experience is the best teacher!
     
  11. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Aaaah......haya mambo jamani....watu inaonesha wamefika bei kwa mama rwakatare kwani ana mali za kutosha na wanafikiri anatafuta jibaba la kumpa raha............mkome....mwachieni mali zake naamini hizi ni fitina tu na inawezekana kuna udini ndani yake pia kwani anamiliki vitu vingi sana ........
     
  12. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Umemsahau ze marcopolo
     
  13. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    Ndoa ndoana yataka uvumilivu sana sasa la uvumilivu liko wapi? je Yeye kama Mwanamke ana hisia? haitaji Mume? kama kanisa lake linafungisha ndoa nani anasimamia je anahubilije wakati wa kuvisha pete maana kuna sehemu ya kuvumilia kwa shida na Raha
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Burn siku hizi kafia wapi?
     
  15. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    lakini si hana mume huyu!!!
     
  16. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2010
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    JF ikiendelea kuruhusu udaku iache kutamba kwamba it's the home of great thinkers, great thinkers hawaendani na udaku.
     
  17. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,239
    Trophy Points: 280
    Mbona wapo wengi ,Sofia Simba, Anne Makinda nk.
     
  18. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    Hawa si wahubili dini, ni wanasiana ila huyu anavyote siasa na dini , Siasa anaitwa Mheshimiwa Mbunge Dr. Rwakatale, kidini Mchungaji G. Rwakatare
     
  19. s

    seniorita JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    I think kuwa na mume au kutokuwa na mume is not an issue for us; maana hayo kweli ni personal life ys mtu na sidhani kama kuna mmoja wetu ambaye personal life yake is 100% free of dark sides; yaani mwenye maisha ambayo ni full of integrity. What really concerns many of us is her role as the so called religious leader but at the same time, supporting politics that has harmed Tanzanians for many years, and also using religion to garner a lot of wealth for her personal benefits, those issues really disturb me, and I think in that respect she has no integrity and she will never earn my respect
     
  20. castic

    castic Member

    #20
    Dec 11, 2010
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    alaaa kumbe mi nilikua sijui ati teh teh teh
     
Loading...