Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya mapalala ndio haya ya Hamad Rashidi, atabaki historia ktk siasa za Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by thatha, Mar 1, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Baada ya kuunda chama chake cha kisiasa, sasa ni wazi Hamad Rashid atabaki nje ya bunge. atabaki kuhonga medai ili sauti yake itoke
    Sijui Jimbo gani anaweza akasimama na kushinda.

    Jimbo la wawi. Hapa sijui ajiunge na Chama gani hata akubalike tena
    jimbo la kinondoni. Hapa ndio kabisa, Mpemba hawezi kupewa Jimbo.
    Unguja Mjini. Huku hata arudi CCM. kura za maoni tu amwagwa.
    Atabaki kukusha kwenye vyumba vya media ili sauti yake isikilikane
    yuko wapi mapalala?
     
  2. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,643
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Mkuu afadhali hata Hamad Rashid tunamuelewa kwa matamshi yake.
    CUF sikio la kufa, haijulikani inasimamia nini zaidi ya ubaguzi wa kidini , wa rangi hata jinsia.
    Mara mia Hamad Rashid kuliko CUF ya Maalim Seif.
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,838
    Likes Received: 2,994
    Trophy Points: 280
    Afadhali wewe umeliona hilo,Kunguru Mweusi mpaka leo hajui waTanganyika wameshamstukia Maalimu na siasa zake za ukaburu.

     
  4. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni kweli anayo kazi kubwa na siyo yeye tu ni kwa wale wote wanaoanzisha chama/vyama ktk mazingira kama haya ya kisiasa. Ukiangalia hivi vilivyosajiliwa ni CHADEMA tu ambayo inaonekana ikikua na kupanuka na wengi wa wanachama wake wakiwa ni vijana.
     
  5. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unaruhusiwa kuota japo sina hakika kama makunguru huwa yanaotaga. Kwanza elewa kwamba hamad rashid ni mbunge wa cuf jimbo la wawi na kesi atashinda, pili pemba hii sio ile unayoifikiria wewe kwamba ni cuf cuf cuf, zama zishapita zile hasa baada ya mungu mtu sultani kuvuliwa nguo hadharani na HR, hakuna siri tena, wenye utimamu wao washameguka na soon ADC ikipewa usajili ndio utajua mbivu na mbichi.
    Kwa coment yako nawe unaonyesha unavimelea vya kibaguzi, na mwisho wakti ukifika basi nina hakika HR atang'atuka CUF (sio kufukuzwa) na kurudi bungeni kama mbunge wa wawi kwa tiketi y ADChange...:ballchain:
     
  6. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    Kweli we KUNGURU MWEUSI !!!
     
  7. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,643
    Likes Received: 2,985
    Trophy Points: 280
    ukistaajabu ya mapalala utayaona ya hamad rashid
     
  8. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Usikurupuke kuandika mitandaoni usichokielewa njoo huku Pemba ufanye utafiti wa ulichokiandika hapa kama kina ukweli au la! Je una habari kama Jaji Agustine Shangwa juzi aliingia mitini!!?
     
Loading...