Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya Manyara yahamia Ngara!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AmaniKatoshi, May 12, 2010.

  1. A

    AmaniKatoshi Senior Member

    #1
    May 12, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wajameni, salamu kwenu. Ni imani yangu kuwa wote tumeamka salama.

    Kuna tetesi kuwa jana kulizuka ugomvi kati ya mkuu wa wilaya ya ngara vs mwandishi wa ITV hali iliyosababisha wananchi kuondoka kikaoni baada ya wananchi kuomba mwandishi wa ITV asitolewe nje na OCD kama agizo la mkuu wa wilaya. Lakini mkuu huyo alikataa na kuwaambia wanaomtaka mwandishi waondoke nae na wengine wabaki!

    Mamaa weeeee, watu wote wakaamka na kuondoka kikao kikafikia mwisho kwa style ya ngumi za tyson ....knok-out!

    Wenye habari watuhabarishe!

    Source: Itv news jana usiku 20:00EAT
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hawa wakuu wa wilaya na wakuu wa mikoa mara nyingine wana ubabe usiokuwa na tija
     
  3. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    .
    Sina uhakika sana kama huyu mkuu wa wilaya nae mwanajeshi. Ila ninachofahamu wingi wa wakuu wa wilaya na mikoa ni kijjiwe cha mapumziko ya mwisho ya wastaafu hasa wanajeshi. Na kwa wingi wao . elimu haikuwa kipaumbela ktk zama zao. Sasa unaweza ukaona hatari ya wazi inayolikabili taifa ya matumizi ya nguvu badala ya akili na busara. Unaweza ukamlazimisha ngombe kwenda mtoni lakini huwezi kumlazimisha kunywa maji. Hii ni sawa na kuwalazimishia watu madaraka lakini hawana uwezo wa kukabiliana na changamoto za teknolojia ya wakati. Tukubaliane kwamba hilo halilazimishwi.
     
Loading...