Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya lukuvi na open spaces - hongera mkuu wa mkoa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by TIMING, Jun 18, 2010.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wakuu nalazimika kupongeza hatua ya awali ya lukuvi kuhusu open spaces [dar es salaam].... pia napongeza sana hatua ya kusimamisha baadhi ya watendaji

    sasa ni wakati wetu kutoa uthibitisho wa open spaces na maeneo yoyote yanayomilikiwa isivyo halali

    Mwenge kijijini ---- hali ni mbaya
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    dah... seems like a thousand year ago when Lukuvi was seriously attacking land grabbers... little did he know that his efforts were short lived
     
  3. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Utendaji wa Lukuvi kwa Dar ulikuwa wa vitendo and commendable sema tu alikosa ushirikiano na wakubwa wanzie. Kwamfano manesi wengi wa Mwananyamala walihamishiwa Mtwara na kwingineko na watumishi wa ardhi wa Kinondoni, Temeke na Ilala walisimamishwa kazi kwasababu ya urasimu, rushwa na utapeli wao.
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks Mkuu.. Dar in Mengi sana, na mfano uliotoa ni sawa kabisa... sasa je Ukiwa RC na watendaji wakaleta za kuleta, bado utakua successful?
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Kituo
    sehemu kilipojengwa kituo cha mafuta cha BIg Bon Mori Sinza na eneo la nyuma ya kituo hicho ambako kunaporomoshwa ghorofa la kufa mtu vyote mali ya Big Bon
     
Loading...