Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya leo kali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mulhat Mpunga, Jul 10, 2011.

  1. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,061
    Likes Received: 6,739
    Trophy Points: 280
    Nimestaajabu sana kuona baada ya yanga kufunga
    wakati wa kupiga picha eti taa za gari ndo
    zimetumika kumulika ,sikujua kama hali ya nji
    hii ni mbaya kiasi kwamba hata jenereta ya dharura
    uwanja mkubwa na wa kimataifa haipo
    nimesikitika sana
     
  2. B

    Bateko Senior Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Flora huna haja ya kusikitika, hayo ni matokeo ya sera mbovu za nchi na Taaa ne sco
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,607
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Na maajabu mengi yanafuatia!
     
  4. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwa kweli aibu mno.
     
  5. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Tanzania hiko hoi kuliko watu wanavyofikiria
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,061
    Likes Received: 6,739
    Trophy Points: 280
    asee af inaonekana kila mahali duniani
    kwakweli tunahali ya kutisha
    muda huu sehemu karibia zote humu mjini
    nooooooooooo power


     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sister Flora pale generator lipo na jipya kabisaa lakini nasikia wafanyakazi huuza diezel ya akiba na hamna hatua inayochukuliwa,very sad(msisitizo).
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Uporoto mbona hii balaa jamani.
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    We acha tu hii nchi inahitaji maombi/kufunga kila mtu kwa imani yake siku 40 mungu atunusuru.
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hALAFU TUNASHEHEREKEA MIAKA 50YA UHURU KWA MADAHA KABISA!
     
  11. J

    JENSENE Member

    #11
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tujipe pole watanzania. Kwa sera hizi mbovu htimaye masikitiko RAIS KUPITIA WATENDAJI WAKE ATAJIVUNIA NN ATAKAPOMALIZA MUDA WAKE.
     
  12. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Hayaja anza leo, taifa lilishindwa kujipigia wimbo wake wa taifa na Rais ikishuhudia. Utaona mengi katika muongo huu............................
     
  13. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,001
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    Kwenye hili hakuna sababu ya kulaumu TANESCO. Mambo ni suala la kujiandaa nalo. CECAFA wanajua kabisa tatizo la umeme la nchi hii, tukizingatia mwenyekiti wake ni m tz. Walitakiwa kupanga mechi ziishe mapema kabla ya giza kuingia. Kama ni generator walitakiwa kujihakikishia kuwa linafanya kazi. Ni uzembe wa CECAFA sio TANESCO.
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Haya tutayaona mengi na mengine makubwa zaidi ya hayo, hata hosp. unaambiwa no operation kwa vile generator haina nguvu na umeme hakuna, lakini si kura mliwapigia nyie wenyewe, basi vumilieni.
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,061
    Likes Received: 6,739
    Trophy Points: 280
    huu ni ufala tuu huo uwanja c una meneja kwanini hakuangalia hilo kabla mambo hayajawa hovyo? Kwanza inaelekea yeye meneja ndo mchakachuaji
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,061
    Likes Received: 6,739
    Trophy Points: 280
    alijenga uwanja wa kimataifa alaaa
     
Loading...