Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya leo kali " hadi mgambo wa jiji wamejitambua"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by buhange, Apr 28, 2012.

  1. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ktk kile kinachodaiwa kuwa ni kudai masilahi ktk kazi ngumu wanazofanya, migambo wa jiji wilaya ya Ilala wameandamana mpaka ofisi ya msimamizi mkuu wao, ili kufikisha madai yao. Nini taswira yake kuelekea mapinduzi halisi ya utu na ubinadamu wa mtanzania? source: ITV
     
  2. isambe

    isambe JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 1,821
    Likes Received: 641
    Trophy Points: 280
    Wao posho yao si ilikuwa ubwabwa wa wale mama ntilie wanao wakamata,Wanadhambi mno hawa mgambo kazi yao ni kuwakamata machinga,mama ntilie kisha kuwa dhulumu vitu vyao,acha yawakute.Sasa hivi wamekuja na mpya ya wrong parking.
     
  3. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Hiyo habari 'imenifurahisha' kabisa...huwa wanajifanya ni miongoni wa watawala.
    Wakati ukweli ni kuwa wao ni moja ya kundi linalogandamizwa.
    Sasa wanaweza kubaini kwa ufasaha kabisa watawala wanawachukukiaje!
     
  4. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,132
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Police ndo wanatakiwa kupinga maandamano ya hawa jamaa ikiwemo kuwapiga mabomu..washenzi tu..hawa jamaa
     
Loading...